กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between jo0ni3 and konsawset

4 Visitor Messages

1. ขอบคุณเช่นกันค่ะ ผิดพลาดอะไรต้องขอโทดด้วยนะจ๊ะ
  2. ได้ของแล้วนะคะ
    ขอบคุณมากคะ
  3. ขอโทดนะค่ะ ขอส่งของพรุ้งนี้นะค่ะ พอดีวันนี้ยุ่งๆ ส่งแล้วจะ แจ้งเลขให้ทราบค่ะ
  4. ส่งpmไม่ได้แล้วอ่ะคะ
    จะถามว่าโอนเงินเขาบัญชีอะไรคะ
    จะโอนให้พรุ่งนี้เลยอ่ะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4