กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between KLOSETLOVE and ammamm

7 Visitor Messages

1. ขอโทษนะคะ ยังไม่ได้ของเลยอ่ะค่ะไม่ทราบว่าส่งแบบไหนอ่ะค่ะ ขอเลขพัสดุได้มั๊ยค่ะ
  2. ส่งเมล์ไปแร้ววว จ้า อิอิ
  3. ค่ะ ใช่แล้วค่ะ
  4. ยังรับ ไหมค้า อิอิ พิกเซลอ่อนนน

ขอเมล์หน่อยค้า จะส่งรายละเอียดเข้าเมล์ให้จ้า
  5. งั้นขอเลขบัญชีSCBมีมั๊ยค่ะ เดี๋ยวโอนพรุ่งนี้อ่ะค่ะ ถ้าไม่มีเอาเป็นธนาคารอะไรก้ได้ค่ะ
  6. pm เต้มจ้า

ขายไปแย้ววววว จ้า เหลือแต่ พิกเซลอ่อนน อ่ะค้า

พิกเซลอ่อน 550 พร้อมส่งจ้า
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7