กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between soluckky and moo_warn

8 Visitor Messages

1. ไม่ต้องโอนแล้ว ผมทิ้งผ้ามีตำหนิคุณไปแล้ว นานขนาดนี้ผมคงไม่รอ เงินผมไม่ซีเรียส แต่ซีเรียสที่โดนหลอก ทีหลังอย่าหลอกใครว่าลอตปกติอีกนะคับ เค้าคงไม่ยอมคุณเหมือนผม
  2. คุณ soluckky ต้องขอโทษนะคะพอดีทำเอบร์บัญชีหาย รบกวนขอเบอร์บัญชีอีกทีคะ เด๋วโอนให้เลย
    ส่วนของส่งคืนที่ คุณแก๋ม
    32/4 ซ.กรุงเทพนนท์ 3 (สันติ6)
    ถ.กรุงเทพนนท์ ต.บางเขน
    อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
  3. คุณ solucky ต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่ทำให้เข้าใจว่าโกง อย่าที่แจ้งไปตั้งแต่วันที่ 23 ว่ารบกวนขอเลขบัญชีทางมือถือ เพราะไม่สะดวกเข้าอินเตอร์เนตจริงๆ วันนี้กลับมาเลยรีบเข้ามาเช็คนะคะ ยังไงจะรีบโอนเงินให้เย็นนี้ อย่างช้าภายในวันพรุ่งนี้คะ ปล.ไม่ได้โกงนะคะ เงินแค่นี้โกงไปไม่รวยหรอกคะ อีกอย่างบอกไปแล้วว่ารบกวนติดต่อทางมือถือ ส่งเมสเสสมาแบบนี้ อ่านแล้วแย่นะคะ
  4. อย่าโกงกันแบบนี้
  5. ------------------------------
  6. ผ้าพันคอ Rosamond ขอเลขบัญชีด้วยคะ ถ้าเป็นได้รบกวนติดต่อทางมือถือ 081 8989006
  7. ผมเห็นว่าหลายวันแล้วคับ เงียบไปเลยอย่าหลอกขายแบบนี้เลยคับมันไม่ดี ผมไม่อยากเสียเวลาร้องเรียน
  8. ส่งมาผิดผืนป่าวคับ ที่ป้ายมีแมคกระดาษ g12 89537 ยังไงรบกวนตอบกับด้วยคับ หรือจะโอนเงินคืน ผมก้อขอที่อยุ่ส่งของคืนไปด้วยคับ pm เต็มนะคับ
Showing Visitor Messages 1 to 8 of 8