กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between monkla and Tukta Janes

1 Visitor Messages

1. กล่องงข้อความเต็มนะคะ ขอตอบตรงนี้เลยนะคะ

แนะนำที่ออสเตรียนะคะ เพราะว่าราคาแพงกว่าที่ฝรัางเศสไม่มาก และจะได้คืนภาษี 10%
    ที่สวิสถ้าจำไม่ผิดเป็นเงินฟรังซ์ เราไม่ทราบราคาและเรทแลกเปลี่ยนเลยค่ะ
    แต่ที่อังกฤษก็ขึ้นอยู่กับค่าเงินนะคะ ส่วนภาษีที่เค้าจะคืนเราไม่แน่ใจว่าเป็นขึ้นบันไดหรือเปล่า (เพราะเราเคยช์อปที่ harrods เค้าคคืนภาษีเป็นขั้นบันไดค่ะ ค่อนข้างงงอยู่เหมือนกัน ทำให้ไม่ทราบเรทที่คืนภาษีแน่นอนค่ะ)
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1