Conversation Between brandnames_Paris and lovesiambrandname9999

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between brandnames_Paris and lovesiambrandname9999

2 Visitor Messages

1. และใบเสร็จออกที่ frankfert เยอรมันนี้ แต่ทำไม date code เป็น VI มันเป็น code ของ france ไม่ใช่เหรอคะ สงสัยค่ะ ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
  2. สวัสดีคะ k. bee สอบถามเพิ่มเติม ทำไม ใบเสร็จถึงพิมพ์ว่า re print ค่ะ (แอบสงสัย)
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2