กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between rainky and PooKPuI

3 Visitor Messages

1. คือสีส้มกับสีแดงนี่คือแบบคนล่ะสีใช่ป่ะค่ะ
    ไอ้สี Biberry พี่ฝนก้อเพิ่งขายไปเป็นไซส์ s หูยาว มีหูยาวหลายใบเลยอยากได้หูสั้นมั้ง
    ไม่รู้ว่าน้องเป็นเจ้าของกระทู้ที่ขาย LC สีส้มเองป่าวพอดีพี่ฝนเพิ่งโทรไปคุยกับเจ้าของกระทู้จำไม่ได้ว่าชื่อไรอ่ะแต่อยากนัดเจอกันก่อนแต่เห็นว่าเค้าลงใต้ไปแล้วจะขึ้นมาวันที่ 10 ถึงค่อยเจอกันเป็นคนเดียวกันป่ะค่ะ
  2. ก็สวยนะคะ ... โดยส่วนตัวแล้วปุยชอบสีสดๆอยู๋แล้วด้วย ตัวปุยเองก้อใช้สีแดง หูยาวไซร์ M

ตอนแรกว่าจะเสนอขายพี่(ขออนญาติเรียกพี่นะค) แต่ว่าเปนสี Biberry ไซร์ s หูยาว ของไหม่เหมือนกัน

แต่ตัวปุยเองยังเสียดายอยู่อ่ะคะ มะกล้าใช้ด้วยกลัวเลอะ อิอิ เลยเกบห่อกระดาษใส่ถุงไว้ก่อน ชอบมาก
  3. ขอบคุณจ้าที่ส่งมาให้ดูชอบสีส้มอ่ะสีสวยไหมอ่ะช่วยเม้นหน่อยจิ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3