กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between kookie and winlover2008

12 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. นู่กิ๊ก คนสวยของพี่ จัดไปเลยจ้า 082-488-0029
    MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR
    ขอให้สวย ขอให้รวย ขอให้แข็งแรง อ้อ ความอึ๋มก็ขอให้เหมือนเดิม นะจ๊ะ คนสวยของพี่

พี่กะลังมีหนุ่มน้อยอีกคน จ้า ประมาณ พ.ค. นี้ถึงจะได้เจอหน้ากับหนุ่มน้อยในท้องของพี่ เลยไม่ได้เข้ามาในเวป เลย มาตอบกลับหนูช้าไปนิด อย่าโกรธกันนะจ๊ะ อิหนู

ปล. พี่จะส่งของขวัญ HAPPY NEW YEAR ไปให้ ขอ ที่อยู่พี่สาวคนนี้นิดนึงนะจ๊ะ อ้อ ขอเป็น message นะ เด๋วเจ้จะ ems ไปให้ เพราะพี่ไม่ค่อยเข้าเวปนี้อย่างแรง ท้องนี้ ไม่มักช้อปของในเวปเลยอ่ะ

ตอนนี้ นิคเนมพี่ชื่อ ชบาแก้วนะอิหนู ตอนนี้อิเจ้เหมือนค๊อตตตต ค๊อตตต อ่ะ
  2. เจ๊จ๋า..นู๋คิดถึงมากๆๆๆๆเลย
    อยากเม้าใจจะขาดรอนๆ เจ๊เอาเบอร์มาหน่อยน้าพอดีโทรศัพท์มันพัง
    แล้วเบอร์มันก้สลายหายไปกับโทรศัพท์ 55555555 ^^

อยากเจอเจ๊มากๆ คริสมาสพาหนุ่มน้อยมาถ่ายรูปกะนู๋หน่อย^^
  3. นู๋กิ๊ก มีเวลาว่างมาขายของแล้วหรือจ๊ะ คนเก่ง เป็นไง คุมงาน ยากเปล่า สู้ๆ นะคนสวย
  4. เจ้าของโครงการหมู่บ้านคนสวย พี่ยินดีด้วยนะ กับ NEW BUSINESS ของหนู สวย เซ็กซี่ มีมันสมอง แถมใจดีอีกต่างหาก อิอิ

ปล.ไปขุดบ่อปลาเมื่อไหร่ เรียก เจ้ด้วย เน้อ

กิ๊ก 200 นะค่าชม 55
  5. น้องกิ๊กคนสวย ตกลงพี่ซื้อของได้ทันเปล่าเอ่ย ตอบพี่นิดนึงนะจ๊ะ ใจจะขาดอยู่แว้ววววววว
  6. งอลลลลล น้องกิ๊ก แล้นอ่ะ ไม่เห็นตอบพี่จ๋าวเลย อิอิ เจ่ ยังใช้เบอร์เดิมจ้า แต่น้องกิ๊กนี่น่ารักจริงๆ นะ ไปแอบถ่ายโฆษณา ทเวลฟ์พลัส มาอะเปล่าเนี่ย คนนั้นอ่ะหน้าเหมือนน้องคนสวยของพี่เลย
  7. เจ๊จุ๋มสุดสวย(:
    เจ๊ยังใช้เบอร์เดิมป่าวค่ะ^^ ...จะได้ตี๊ดๆไป!
    คิดถึงเจ๊อยากเม้าท์ใจจะขาด ฮ่า ๆ ๆ, จุ้บ บบบ ๆ
  8. คิดถึงน้องสาวคนสวยจังเลยอ่ะ ปล.อยากได้เซเว่นเดย์อีกด้วยแหละน้องเลิฟ แหมเห็นน้องขาวใสพี่หล่ะอิจฉา อิจฉา อยากจะขาวใสอย่างคุณน้องมั่งจังแต่สงสัยพี่ต้องไปเกิดใหม่ แทน 55
  9. น้องกิ๊กอย่าลืมส่ง mail before - after มาให้เจ๊ ด้วยนะจ๊ะ คนอาไรยิ่งดูยิ่งสวย
  10. น้องกิ๊กคนสวยจ๋า เจ้ก็คิดถึงคุณน้องมากๆ เหมือนกัน จ้า กินยาและนะตอนแรกกินตามที่เค้าบอกไว้อ่ะ หลังอาหาร วันนี้เลยเพิ่งลองกินแบบน้องกิ๊กบอก
    แต่จริงๆ พี่ก็ผอมลงและหล่ะช่วงนี้ไม่สบายจ้าปวดฟันมากกินอะไรไม่ค่อยได้เลย T_T
    คิดถึงนะ
    อ้อ โทรศัพท์พี่ห่วยอ่ะไม่ชอบพิมพ์มันเลย
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 12
Page 1 of 2 12 LastLast