กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between anchuree and barneys

3 Visitor Messages

1. ตัวสีเบจขายไปแล้วอ้ะค่ะ เด้วส่งตัวที่เป็น เลโก้ พิงค์ ตัวที่ถูกให้น่ะค่ะ

ขอโทษทีน้ะค่ะ เข้าใจว่าเป็นตัวนั้น

ขอบคุณค่ะ
  2. เหรอค่ะ งั้นเด้วนิคส่งไปให้ใหม่ค่ะ ขอที่อยู่อีกทีน่ะค่ะ แล้วรบกวนส่งกลับตัวที่ผิดให้ด้วยได้ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ัะ
  3. ขออนุญาตรบกวนในนี้นะคะ เพราะ PM แม่ค้าเต็มจ้า....

KLOSET BLOUSE PINK SIZE L USED 1 TIME!! = 3000!!!

ตัวสีชมพูตัวนี้แหละค่ะ ที่แม่ค้าส่งผิดมาให้เราค่ะ T^T
    ของที่เราสั่งไปจริงๆคือ เสื้อ kloset loko (blue and pink colour)
    (ตอนนี้เสื้อตัวนั้นไม่มีอยู่ในกระทู้ที่แม่ค้าลงขายแล้วค่าา)

เราขอรบกวนส่งคืนตัวสีชมพูให้แม่ค้าได้มั๊ยคะ
    แล้วขอแลกกับ jumpsuit kloset สีเบจ size L ตัวแรกในกระทู้ที่แม่ค้าลงขายน่ะค่ะ
    เพราะราคา 3500 บาท เท่ากันกับที่เราจ่ายไปค่ะ

ปล. แม่ค้าช่วยตอบเราด้วยนะคะ ร้อนใจค่ะ เพราะตัวสีชมพูที่แม่ค้าส่งผิดมา เราใส่ไม่ได้จริงๆค่ะ (เราเก็บหลักฐานการโอนเงินไว้ค่ะ ถ้าแม่ค้าต้องการดู เราจะส่งให้นะคะ)
    ขอบคุณมากค่ะ

Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3