กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between piytd and Suvit

6 Visitor Messages

1. ได้รับสินค้าแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ
  2. มาวันนี้เรายังไม่ได้รับสินค้าเลยนะคะ อยากทราบว่าส่งสินค้าให้วันไหนคะ
    และมี Traking No. ไหม หากมีรบกวนแจ้งเราด้วย เราจะได้เช็คสินค้าได้ค่ะ
  3. ไม่ทราบว่าน้องทื่ คุณ piytd ฝากส่งสินค้า เค้าส่งให้เราหรือยังอ่ะ
  4. ขอโทษด้วยค่ะเด๋วจะเช็คให้นะค่ะให้น้องสาวส่งให้ เราอยู่ต่างจังหวัดน่ะค่ะจะรีบเช็ดให้นะค่ะ ขอบโทษด้วยค่ะ
  5. Thank You K.Piytd
  6. โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6