กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between tigernana and Kee_VVMM

2 Visitor Messages

1. ขอโทษด้วยนะคะ ที่ไม่ได้ตอบเพราะเราไม่ได้เข้ามาเล่นเลยค่ะ ลองติดต่อทางเมล์ดูนะึคะ kalamae13@hotmail.com
    แต่เราคิดว่าคงติดต่อกันได้แล้ว ขอโทษจริงๆจ้า
    ป้อน
  2. ขอโทษนะคะ เห็นมาจากprofile friends ของคุณ kalamae13
    พอดีเราโอนเงินค่าเสื้อให้คุณ kalamae13 แล้ว
    แต่ pm ไปไม่ได้ค่ะ เพราะเต็ม จะโพสหน้านี้ก็ไม่ได้ เพราะปิด
    แล้วเค้าก็ไม่ได้ลงเบอร์ติดต่อ หรืออีเมลล์ไว้เลย
    ถ้าติดต่อคุณ kalamae13 ได้รบกวนแจ้งให้หน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่า
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2