กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between miyabi and deva

1 Visitor Messages

1. คุณ น้องขา ไม่เห็นติดต่อกลับเพื่อเคลียร์ เรื่องเลยนะคะ นี่ก็เลยเวลามา เดือนกว่าแล้ว
    ยังงัยก็โทรกลับด้วยแล้วกันค่ะ ให้เวลามานานแล้ว พี่ก็ไม่ได้ไล่เบี้ยที่จะตามแต่หรอกนะ คุณน้องก็ได้แต่เพิกเฉย

หลักฐานการโอนเงินพี่ยังอยู่นะคะ แต่คุณน้องก็ไม่เห็นเดือดร้อนเลย ...

ยังงัยโทรกลับด้วยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1