กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between golf_virgo and supertiny

2 Visitor Messages

1. ไซด์ 36 วัดได้ 24 ซม น่ะค่ะ จิงๆก็ไม่ได้ต่างกันเท่าไหร่เลย เท้าเรา 23 ซม ใส่ 36 แล้วส้นเท้าพอดี แต่ช่วงบนส้นเท้ามันจะยื่นออกมาหน่อย

เราว่าใส่ได้ทั้งสองไซด์นะ เพราะรองเท้ามันเป็นยางยืดรัดส้นเท้าน่ะค่ะ
  2. รองเท้าไซด์ 37 นะคะ วัดจากส่วนบนถึงส้นรองเท้ายาว 24.5 ซม. เท้าเรายาว 23 ซม. ใส่ได้เหมือนกันค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2