กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between nudpinb and pompamm

10 Visitor Messages

1. โอนแล้วววนะคะ กระเป๋าผ้า kloset 750 บาท ส่งรายละเอียดแล้วทาง pm นะคะ
  2. ได้ค่ะ ยังไงโอนแล้วแจ้งมาละกัน
  3. โอนให้พรุ่งนี้ได้ไหมคะ พอดีวันนี้ไม่สะดวก ถ้าโอนแล้วจะแจ้งไปนะคะ
  4. PM เลขบัญชีไปนะคะ
  5. เป็นของใหม่ไม่มีตำหนินะคะ ให้ได้750รวมส่งลงทะเบียนค่ะ
  6. มีตำหนิไหมคะ ลดให้หน่อยได้ไหมอ่าา
  7. สีอ่อนเก่าค่ะ สูงประมาณ40ซม.นะคะ จุของได้ค่อนข้างเยอะค่ะ
  8. ค่ะ เป็นสีอ่อนใช่ป่าวค่ะ ขนาดประมาณไหนหรอคะ
  9. กระเป๋าผ้ายังมีอยู่นะคะ สนใจCFได้ค่ะ
  10. กระเป๋าผ้า kloset pixel 800 บาท ยังอยู่ไหมคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10