แนะนำแบรนด์ค่ะขายเดรสสไตล์เรียบหรู มีไซส์ ชื่อร้าน Forget Me Not ค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

forget_me_not

แนะนำแบรนด์ค่ะขายเดรสสไตล์เรียบหรู มีไซส์ ชื่อร้าน Forget Me Not ค่ะ

Rate this Entry

ร้าน forget me not เกิดจากความรักในการแต่งตัวสวยๆ โดยเฉพาะเดรส( ถึงจะหน้าตาไม่ดีก็เถอะ)
สำหรับคนรูปร่างไม่ค่อยดีแบบพิม(แต่ก็มั่นอยู่นะ..แฮ๋)
จากนั้นก็มานั่งคุยกันกับ ต้องน้องชายและนายทุน ว่าอยากจะเปิดร้านขายเดรสตัดเย็บเนี้ยบๆ เอาสไตล์หรูนิดๆ มีไซส์ และ Made To Order
ก็ได้ความช่วยเหลือจากน้องก้อย ช่วยแนะนำหลายๆอย่าง และก็ได้พี่ทราย พี่สาวที่น่ารัก working women, พี่ช่าง ฝีมือสุดยอด น้องเอ,น้องอ้อ,น้องริน นางแบบสาวสวย มาช่วยถ่ายแบให้ สนุกกันมากมายทีเดียวเชียว
นับไปนับมานี่ก็ห้าเดือนเข้ามาแล้วสำหรับ fmn กำเนิดขึ้น ไม่น่าเชื่อเหมือนกันเนอะ ต้องขอบคุณ คุณๆลูกค้าที่น่ารักของพิมทุกๆท่านเลย ที่ให้ความไว้วางใจสำหรับร้านมือใหม่อย่างเรา
เราทำกันด้วยความสนุกสนาน กำไรเล็กๆน้อยๆ ให้พอมีแรงทำไปเรื่อยๆ ขอบคุณทุกความคิดเห็นที่บอกกล่าวมาให้พิม และ น้องๆ ทีมงานทุกคน เราจะปรับปรุง คุณภาพ และ บริการให้ดียิ่งๆขึ้นไปค่ะ ตราบเท่าที่ยังได้รับความไว้วางใจจาก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะคะ

ขออนุญาตลงชุดที่ร้านนะคะ สำหรับเพื่อนๆที่มาจาก sbn ให้กระซิบบอกมานะคะ
แม่ค้าจะลดราคาให้พิเศษค่ะ

งานของร้านจะเน้นสไตล์เรียบหรูเป็นหลักค่ะ จะมีแทรกงานลูกไม้ งานเก๋ งานเปรี้ยว เซ็กซี่บ้าง
ส่วนใหญ่เน้นงานซับใน งานเน้นคัตติ้งค่ะ แล้วก็ มีไซส์ หลากหลาย และ Made To Order ด้วยค่ะ
รับทั้งงานขายปลีก และ ส่งด้วย
ค่ะถ้าเพื่อนๆมีคำแนะนำ ติชม ยินดีรับฟังทุกความเห็นนะคะ เพราะยังใหม่ในวงการมากเลยค่ะ
ก็อยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ นี่แหละค่ะ

คนแรกนางแบบไซส์ XL ค่ะนู๋เอ ตอนนี้ she กระซิบมาว่า ตอนนี้นู๋ไซส์ L แล้วน๊า
กำลังฟิตใส่ ไซส์ M อยู่ค่ะ

คนนี้นู๋ katty ค่ะ ไซส์ M สูง 163 ค่ะ
ตัวจริงสวยมากๆด้วย (แม่ค้าอิจฉาจัง)

ขนาดไซส์ของร้านค่ะ

เอาเท่านี้ก่อนค่ะ กลัวลงไม่พอ
ไม่แน่ใจว่าให้ลง link เว็บร้านได้รึป่าวค่ะ เลยไม่กล้าลงไว้
ถ้าเพื่อน ๆ ชอบ หลังไมค์มาถามละกันนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

พิม
forget.me.not.2009@hotmail.com
facebookค่ะ http://www.facebook.com/forget.me.not.dress

Updated 04-07-10 at 19:02 by forget_me_not (update facebook)

Categories
Fashion Ignition

Comments

1. korungchat's Avatar
    ร้านอยู่ไหนคะ หรือว่าขายออนไลน์อย่างเดียว
  2. forget_me_not's Avatar
    Quote Originally Posted by korungchat
    ร้านอยู่ไหนคะ หรือว่าขายออนไลน์อย่างเดียว
    ร้านอยู่ที่สีลมละลายทรัพย์ค่ะ ในอาคาร Boom Boom Sqaure2 หลังแบงค์กรุงเทพค่ะ^^
    ในซอยที่ทะลุไปซอย 3ได้อ่าค่ะ
  3. 50inchScarf's Avatar
    ชอบเดรสเหมือนกันค่ะ เข้ามาชม ชุดสวยค่ะ ราคา อะไร ยังไงคะ