My new CHANEL CAVIAR ka :) - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

cute_zoay

My new CHANEL CAVIAR ka :)

Rate this Entry
ตื่นเต้นค่า เป็นครั้งแลกที่ทำอะไรแบบนี้ คืออยากจะแบ้งปันความสุขหน่ะค่ะ เผอิญไปถอยน้องชามา ปรากฏว่าได้เป็นสองใบสุดท้ายที่เค้าอนุญาติให้ขายค่ะ ก่อนที่ราคาจะปรับขึ้น ดีใจมากๆๆๆๆๆเหมือนถูกรางวัลที่ หนึ่ง อิอิ

เรื่องมีอยู่ว่าที่อังกฤษ คาเวียร์ขาดตลาดมากๆๆๆค่ะ ต้องรอแล้วรออีก ไอ้เราก็ไม่ได้คิดจะซื้อ แต่ปรากฎว่าเพื่อนไปซื้อ lamb skin มา คราวนี้กิเสสเกิดค่าาาา สติแตกกระเจิงงง มิสามารถควบคุมได้ นอนไม่หลับ รู้สึกกระสับกระส่าย เลยโทรไปถามที่ร้าน เค้าบอกว่ามีของพึ่งเข้า อุ้ยยยยย โชคเข้าข้างค่ะ เลยรีบบึ่งไปลอนดอน และแล้ว ก็ได้มาครอบครองอย่างสบายใจเฉิบ ไปดูรูปน้องๆๆๆกันเลยนะคะ
Name:  IMG00385-20100624-1616.jpg
Views: 8681
Size:  94.5 KB

อิอิ ได้ caviar 10 inch with gold hardware ka 1660 GBP และ caviar jumbo with silver hardware ka 1920 GBP แล้วก็กะว่าจาได้ tax refund อีกด้ววยค่ะ ดีใจๆๆๆ
Name:  IMG_0451.jpg
Views: 6817
Size:  61.7 KB

รูปต่อไปต่อเลยนะคะ
Name:  IMG_0454.jpg
Views: 6779
Size:  59.9 KB

Name:  IMG_0453.jpg
Views: 6900
Size:  59.4 KB

ขอเมาท์เพิ่มเรื่องช๊อบชาแนลที่อังกฤษหน่อยนะคะ เนื่องจากว่าของขาดตลาดมากกกก บวกกับราคาจะขึ้นทำให้คนต้องแย่งกันเป็นอย่างมาก อารมแบบแจกฟรีหน่ะค่ะ แถมยังแอบหยิ่งอีกด้วย เหอๆๆๆ พอดีเพื่อนอยากจาได้ขึ้นมาบ้าง ไปซื้อเค้าไม่ยอมขายอ่า เค้าบอกว่าของหมด จะขายอีกทีวันที่ 1 กค เลยซึ่งตอนนั้นราคามันก็ขึ้นไปเป็นที่เรียบร้อย ทั้งๆๆที่เค้าก็มีของอยู่ในร้าน แต่ทางสำนักงานใหญ่ไม่อนุญาติให้ขาย งานนี้เลยแอบเซ้งกันเป็นแถวววว

ปิดท้ายด้วยรูปนี้ละกันค่าของที่ไปช๊อบมา
ขอบคุณทุกคนนะคะที่เป็นแรงบัลดาลใจในการซื้อน้องแนล บ๊ายย บายยยค่ะ
Name:  IMG_0443.jpg
Views: 6647
Size:  67.2 KB
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments

1. makeberry's Avatar
    ดีใจด้วยนะคะ ^^
  2. Appleton's Avatar
    ดีใจด้วยค่ะ ได้ของสวยแถมยังก่อนปรับราคาด้วย
  3. srirat's Avatar
    โชคดีสุดๆค่ะ
  4. jewjew's Avatar
    แวะเข้ามาชม น้อง chanel caviar คะ
  5. sutinee's Avatar
    สวยมากๆค่ะ
  6. Rainboww's Avatar
    ดีใจด้วยค้า
  7. Love Chanel's Avatar
    เบื่อๆ อยากโล๊ะ บอกหนูบ้างนะคะ
  8. PinkuChan's Avatar
    ดีใจด้วยค่ะ สวยอยากได้เหมือนกัน