ลองถือเล่นๆ ไหงกลับได้กลับมาซะงั้น - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

bowja

ลองถือเล่นๆ ไหงกลับได้กลับมาซะงั้น

Rate this Entry
Quote Originally Posted by PaTai View Post
สวยจังทั้งสองใบเลย แต่แอบชอบ Delightful เป็นการส่วนตัว ทีแรกกะสอย MM แต่พอมาเห็นคุณโบสะพายอย่างนี้แล้ว ตัดสินใจได้เลยว่า PM ก็พอ
ถามนิด MM ใหญ่ก่า PM มากไหมคะ ตอนคุณโบลองสะพายดูน่ะค่ะ
ตอบเลยค่ะว่าใหญ่กว่าแต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ ตอนแรกก็อยากได้mm เหมือนกันค่ะ
แต่เพื่อนบอกว่าสะพายแล้ว กระเป๋ามันดูใหญ่กับตัว เกิดมาตัวเตี้ยเหมาะกับไชด์เล็กเสมอ

ขอขอบคุณเพื่อน ๆ Sbn ทุกคนเลยจ้า ที่แวะเข้ามาชม
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ปุ่มที่เพื่อนสมาชิกกดดังกล่าวเป็นปุ่ม กดเพื่อสร้างบล๊อกครับ สามารถหาอ่านรายละเอียดได้ในกระทู้นี้ครับ

ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ทดลองใช้เครื่องมือดังกล่าว
    หากเพื่อนสมาชิก รู้สึกสดวกกับการจัดเก็บข้อมูลด้วยเครื่องมือดังกล่าวทางเราอยากเชิญเชิญมาใช้บล๊ิอกเพื่อจัดเก็บความรู้ของเพื่อนสมาิชิกเองหรือเรื่องราวอื่นใดในชุมชนของพวกเรา

โดยทั้งนี้ บล๊อกที่ SBN นี้เพื่อสมาชิกสามารถจัดเก็บความรู้เรื่องราวแฟชั่น หรือเรื่องใดๆ ที่เพื่อนสมาชิกสนใจได้ทั้งสิ้น

แต่หากต้องการใช้บล๊อกเพื่อการค้าทางเรา ยินดีและสนับสนุนให้เพื่อนสมาชิกใช้บล๊อกที่ SBNTown ดังรายละเอียดในกระทู้ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ขอบคุณครับเพื่อนสมาชิกมากครับ