ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ Maxi หรือ Jumbo ดีคะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

JaeJim

ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ Maxi หรือ Jumbo ดีคะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by khunpan View Post
อยากขอความเห็นเพื่อนๆ ว่าถ้าเราจะซื้อ Chanel Classic ซักใบ เราควรเลือก Maxi หรือ Jumbo ดีคะ เราสูง 165 หนัก 60 กว่าๆ จัดว่าอวบระยะเกือบสุดท้ายแล้ว เราเคยไปลองที่ Shop แล้วก็ดู Ok. ทั้ง 2 size แต่มีงบสำหรับใบเดียวจึงต้องตัดสินใจให้ดี เราตั้งใจว่าจะเลือกเป็น Cavier โซ่ทอง เพื่อนๆ มีความเห็นว่าอย่างไรคะ สมควรจะลงทุนดีมั้ย Chanel เนี่ยจะ In ไปอีกซักระยะมั้ย หรือจะ Out แล้ว (พอดีเป็น Chanel ใบแรกเลยแอบคิดมากนะเนี่ย)
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. JaeJim's Avatar
    หุ่นแอบใกล้เคียง แต่เราอ้วนกว่า

Jumbo ก็พอค่ะ
  2. greenery2548's Avatar
    เราใหญ่กว่านิดนึงค่ะ สูง 167 ถ้าใส่ส้นสูงก็ 170 กว่า และเป็นคนชอบกระเป๋าใบใหญ่ เคยซื้อ jumbo และรู้สึกว่าเล็กไปค่ะ เลยเปลี่ยนเป็น maxi เฉพาะสีดำนะคะ แต่ถ้าสีอื่นแนะนำว่า jumbo พอค่ะ

ไม่ out หรอกค่ะ timeless สุดๆ
  3. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ขอบคุณครับ ที่เข้ามาใช้บล๊อกของระบบชุมชนแห่งนี้ครับ

เราพัฒนาระบบบล๊อกขึ้นมาเพื่อสนับสนุนการใช้งานของเพื่อนสมาชิก ในการจัดเก็บความรู้ เรื่องราว ต่างๆ ที่เพื่อนสมาชิก สนใจ
    ไม่ว่า ที่เกี่ยวข้องกับสินค้าแฟชั่นต่างๆ หรือ เรื่องอื่นๆ ที่เพื่อน และอยากจัดเก็บเรื่องราวเหล่านั้นไว้

หากมีข้อปรับปรุงอะไร สามารถแจ้งได้ใน กระทู้นี้ครับ
    แจ้งปัญหา และเสนอแนะ แนวทางแก้ไขปรับปรุง ระบบ Blog

และเพื่อประโยชน์ในการจัดเก็บและสื่อสารเผยแพร่เรื่องราวที่เพื่อนสมาชิกได้จัดเก็บไว้
    เพื่อนสมาชิกสามารถเลือก category ของ blog เพื่อเผยแพร่ไปยังส่วนหน้าเว็บที่เหมาะสม
    หรือเลือกสร้างขึ้นมาใหม่ได้ด้วยเพื่อให้ สดวกต่อกลุ่มความรู้ที่เพื่อนสมาชิกต้องการจัดเก็บ

สามารถอ่านรายละเอียดการใช้งานระบบบล๊อกเพิ่มเติมได้ในกระทู้
    ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

ขอบคุณครับ