กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

iamwhite

อยากทราบว่า LV monogram กับ LV ลายตาราง อันไหนใช้ดีกว่ากันค่ะ

Rate this Entry
ขอบคุณจร้า (มือใหม่หัดซื้อจร้า)
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments

1. puknick's Avatar
    ใช้อยู่เป็นmonogramส่วนdamourก็สวยอยากได้อีกแบบไม่เบื่อใช้ง่ายทั้งคู่monoใช้ได้ทุึกชุดแล้วแต่ลักษณะคนถือถ้าคนถือรูปร่างท้วมแนะนำแบบตาราง ถ้าผอมใช้ได้ทุกแบบถ้ามือใหม่แนะนำซื้อมือสองพอเบื่อก็เปลี่ยนแล้วกัน พี่ผึ้ง
  2. BieNaka's Avatar
    ใช้ลายตารางอยู่ค่ะ ไม่ต้องระวังมากค่ะ เพราะหูเป็นสีเข้ม ไม่เลอะง่าย คนที่ไม่ค่อยระมัดระวัง ใช้ใบนี้ก็โอเคนะคะ