กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Nooao

--->หายไปหลายเดือน ยีนส์ Miss sixty-Top Shop-เสื้อยีนส์ Gap แท้ล้วนๆ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by Nooao View Post
--------------->>> กลางวันไม่เฝ้ากระทู้นะคะ ติดต่อทางเมล์หรือ โทรหาอ้อได้เลยจ้า --------------------

คือไม่เข้ามาเป็นปีแล้วค่ะ ใครมีไรแนะนำได้นะคะ....เดี่ยวขอไปหาเอกสารสมัครแบบ Tm ก่อนค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Nooao's Avatar
    คือสมัคร TM ไม่ได้อ่ะส่งเอกสารครบแล้วนะบอกระบบไม่รับเอกสารเฮ้อ....ยากจัง
  2. Siambrandname Webmaster's Avatar
    สมัคร TM เข้าไปในห้องย่อยในฟอรัมต่างๆ จะมีประกาศข้อความนี้ครับ Click ที่นี่ เพื่อสมัครเป็น สมาชิกTrusted Member คลิ๊กเข้าไปสมัครและส่งเอกสารที่ถูกต้องแล้วในช่องทางตามนั้นได้เลยครับ

เพื่อความปลอดภัยของข้อมูลบุคคลของสมาชิก ทางระบบจะจัดเก็บข้อมูลบุคคลที่ช่องทางที่ใช้สมัคร TM เท่านั้นครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้
  3. Nooao's Avatar
    ส่งเอกสารสมัครไปแล้วค่ะ แต่ยังไม่มีการตอบกลับใดๆๆเลยค่ะ

จะทราบได้ไงว่าทาง sbn ใช้เวลากี่วันอ่ะค่ะ

สมัครไปเกือบ อาทิตย์แล้วอ่ะคะ
  4. Nooao's Avatar
    เข้าใจแล้วขอบคุณมากมายนะคะ
    ส่งใหม่เรียบร้อยค่ะ