ทำยังไงดีคะ มีคนใน SBN ส่ง Chanel ไม่ Authentic มาให้ที่บ้านค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

lapoire

ทำยังไงดีคะ มีคนใน SBN ส่ง Chanel ไม่ Authentic มาให้ที่บ้านค่ะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by lapoire View Post
เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้ไม่อยู่บ้านทั้งวัน
เมื่อกลับบ้านมาก็พบกล่องที่ใส่น้องแนลพร้อม การ์ดคนที่ให้ไว้

ชาแนลใบที่ว่าเป็นแบบนี้ค่ะ ดูยังไงก็ไม่ Authentic จึงตัดสินใจไม่นำไปลงในห้อง Catch Fake
และมาลงในห้องนี้แทนค่ะ

อย่าโกด หรือกดโหวตกันนะคะ เห็นมีแต่เรื่องเครียด มาให้ขำๆ ฮาๆ กันบ้าง

และแล้วในที่สุด น้องแนลใบนั้นก็ต้องถูกเก็บในนี้ค่ะ

PS: ถ้าเห็นไม่สมควร PM มาแจ้งนะคะ ยินดีลบให้ค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. preeyanan's Avatar
    อ่ะ กินได้มั๊ยคะ

น่ากินจัง อร่อยมั๊ย
  2. lapoire's Avatar
    ยังทำใจกินไม่ได้เลยค่ะ ไม่กล้าตัดน้องเค้กเป๋า

เลยให้สิทธิคุณแม่ไปแล้วค่ะว่า ถ้าอยากทานตัดเลย
    ไม่กล้าตัดเองจิงๆ
  3. noinoi5's Avatar
    อยากทานจัง....เป็นน้องเป๋าที่น่าหม่ำมาก
  4. nana76nam's Avatar
    555 น่ารัก น่ากินเลยอ่ะค่ะ
  5. kookhae's Avatar
    สีสวย โดนใจมากเลยคะ..
  6. buawie's Avatar
    so cute ^^
  7. oh_ic's Avatar
    มาถึงบางอ้อ ก็ตอนแช่ตู้เย็นนี่แหละค่า....
  8. guccibaby's Avatar
    ได้มาเหมือนกันค่ะ แต่เป็นคัพเค้ก จากร้านเดียวกันเลยค่ะ
    อิอิ
  9. ^FunnyRainy^'s Avatar
    Wow...So sweet
  10. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ขอบคุณครับ ที่เข้ามาใช้บล๊อกของระบบชุมชนแห่งนี้ครับ

เราพัฒนาระบบบล๊อกขึ้นมาเพื่อสนับสนุนการใช้งานของเพื่อนสมาชิก ในการจัดเก็บความรู้ เรื่องราว ต่างๆ ที่เพื่อนสมาชิก สนใจ
    ไม่ว่า ที่เกี่ยวข้องกับสินค้าแฟชั่นต่างๆ หรือ เรื่องอื่นๆ ที่เพื่อน และอยากจัดเก็บเรื่องราวเหล่านั้นไว้

หากมีข้อปรับปรุงอะไร สามารถแจ้งได้ใน กระทู้นี้ครับ
    แจ้งปัญหา และเสนอแนะ แนวทางแก้ไขปรับปรุง ระบบ Blog

และเพื่อประโยชน์ในการจัดเก็บและสื่อสารเผยแพร่เรื่องราวที่เพื่อนสมาชิกได้จัดเก็บไว้
    เพื่อนสมาชิกสามารถเลือก category ของ blog เพื่อเผยแพร่ไปยังส่วนหน้าเว็บที่เหมาะสม
    หรือเลือกสร้างขึ้นมาใหม่ได้ด้วยเพื่อให้ สดวกต่อกลุ่มความรู้ที่เพื่อนสมาชิกต้องการจัดเก็บ

สามารถอ่านรายละเอียดการใช้งานระบบบล๊อกเพิ่มเติมได้ในกระทู้
    ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

ขอบคุณครับ
  11. jan00009's Avatar
    ยังเหลือสักชิ้นไหมค่ะ กำลังอยากได้อะไรหวานนนนนนนนนนนนนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  12. krapom's Avatar
    น่ารักมากเลยค่ะ แต่ดูท่ารุ่นนี้ไม่จุของเลยนะคะเนี่ย อิอิ :P
    ปล. อยากรู้จังว่าเค๊กพวกนี้เนื้อมันอร่อยมั้ยคะ?
  13. Get it! & Love it!'s Avatar
    ว้าว สนใจจังค่ะ พอจะรู้ร้านไม๊คะ อยากสั่งให้คุณนายเพื่อนบ้าง
  14. xakarias's Avatar
    ว้าย ตายแล้ว สุดท้าย น้องแนลก็จะถูกเก็บในท้องใช่มั้ยคะ อิอิ น่าอร่อยจังง
  15. Blinkboss's Avatar
    น่ารักจังคนส่งให้เนี่ยะ
  16. candy1818's Avatar
    ว้า กำลังดูว่ารุ่นอะไร อิอิ น่ารักมากคะ
  17. kunggi's Avatar
    น่ารักจังค่ะ...ชอบ ชอบ ^_^
  18. Kanokwan B.'s Avatar
    น่ารักดีคะ เป็นพี่ก้อไม่กล้าทานน่ารักเกิ้น
  19. mysecretlove's Avatar
    ตาย น่ารักฉุดๆ น้องแนลของช้าน
  20. milano_brand's Avatar
    ^ ^...................................CUTE
Page 1 of 2 12 LastLast