ทำยังไงดีคะ มีคนใน SBN ส่ง Chanel ไม่ Authentic มาให้ที่บ้านค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

lapoire

ทำยังไงดีคะ มีคนใน SBN ส่ง Chanel ไม่ Authentic มาให้ที่บ้านค่ะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by lapoire View Post
เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้ไม่อยู่บ้านทั้งวัน
เมื่อกลับบ้านมาก็พบกล่องที่ใส่น้องแนลพร้อม การ์ดคนที่ให้ไว้

ชาแนลใบที่ว่าเป็นแบบนี้ค่ะ ดูยังไงก็ไม่ Authentic จึงตัดสินใจไม่นำไปลงในห้อง Catch Fake
และมาลงในห้องนี้แทนค่ะ

อย่าโกด หรือกดโหวตกันนะคะ เห็นมีแต่เรื่องเครียด มาให้ขำๆ ฮาๆ กันบ้าง

และแล้วในที่สุด น้องแนลใบนั้นก็ต้องถูกเก็บในนี้ค่ะ

PS: ถ้าเห็นไม่สมควร PM มาแจ้งนะคะ ยินดีลบให้ค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments

Page 2 of 2 FirstFirst 12
  1. chompooo's Avatar
    แรกๆ เคลียดเลย พออ่านจบ 5555555
  2. celebriitesz's Avatar
    ร้านไหนอะคะ น่ารักมากเลย
  3. nassareen's Avatar
    ทำใจยากใช่ไหมคะ
  4. PlaGrimm's Avatar
    น่ารักมากกกกกกกกกก สีสวยด้วยยค่ะ
  5. cinderrellapookie's Avatar
    เก็บไว้ดู ดีก่าน้า น่ารักเหลือเกิน
Page 2 of 2 FirstFirst 12