กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

pupe2011

เห่อภาคต่อ + แอบบ่น LV Neverfull Damier GM ที่เอาไปเปลี่ยนมาค่ะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by CaliforniaSunshine View Post
กระทู้ที่แล้วทำการ review ใบแรกไว้นะคะ

แต่พอดี๊ เหลือบไปเห็นรอยกาวที่หลุดตรงขอบกระเป๋า ท่าทีว่าทิ้งไว้หนังขาดแน่นอน เลยดิ่งตรงไปเกษรทันที
SA ก็ให้เปลี่ยนมาค่ะ
ได้เป็นน้องเบี้ยวบูดมา
TT-TT
แต่ก็ไม่มีรอยกาวแบะเหมือนใบเดิม ก็เลยเอามาค่ะ เพราะ sa บอกเหลือใบสุดท้ายแล้ว
เริ่มจากสายกระเป๋า มันเบี้ยวสุดๆตั้งกะอยู่ใน shop แต่ก็ช่างมันค่ะ เพราะมันไม่มีอะไรแบบ ฉีกขาด หรือเสียแบบใบเก่า TT-TT

แต่สายแอบย่นแล้วหน่อยนึง ฮือๆๆๆๆๆๆ

แต่ก็ตอนนี้พยายามดัดน้องเค้าอยู่ค่ะ

กลับมางามหน่อยและ

ตัวนี้ดีอย่างคือ ตรงขอบเย็บแล้วไม่มีรอยฉีกของหนังเหมือนใบเก่าเลยค่ะ

แต่ช่าก่อน ตะขอเกี่ยวแอบแปลกๆ

แถมผลิตก่อนใบเก่าเราอีก เฮ้อ กลุ้ม ไม่มีไรดีเลยค่ะ

ดูมันเผยอพิลึก กลัวปลอมจังค่ะ เพราะเคยได้ยินมาว่าใน shop พวก SA บางคนเอาของปลอมมาขายร่วม แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เฮ้อ แล้วยังเขียนว่าเราเช็คแล้วด้วยเค่อะ

เราเช็คแล้วก็จริง แต่เค้าบอกเหลือใบสุดท้ายง่า เฮ้ออออออออออออออออออออ

ชอกช้ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล แต่น้องใบนี้ขอบกระเป๋าดีกว่าใบเก่าเยอะเลย มองไม่มองมาก็ยังหยุดรักน้องหลุยไม่ได้ ก็เลยยังรัก LV เหมือนเดิมค่ะ

Comments