กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Pawachan

Pawachan

Rate this Entry
ได้สั่งสินค้าจากร้านค้าที่ใช้websiteนี้ ขายMarcJacobs Mirror Heart สีทอง1ใบ OrderID7754B000004และได้โอนเงินไปให้วันที่15/03/11จํานวนเงิน 2225บาทที่กสิกร เวลา 13.37 โอนไปชื่อบัญชี Surarak Ketsadayurat เลขบัญชีกสิกร 7512838701 themall bangkaeโทรไปเบอร์ 0844488797 เขียนเมล์ nonggartune@gmail.com ก็ไม่เขียนตอบกลับมา นี้ดิฉันโดนโกงหรือเปล่าค่ะ?
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    หากเป็นการฉ้อโกงแนะนำว่า

ต้องแจ้งความครับ ให้มีชื่อแอคเคาที่เข้าข่ายกระทำผิดระบุในเอกสารครับ
    และในเอกสารแจ้งความบอกว่าให้ทางเว็บสยามแบรนด์เนมให้หลักฐานที่ใช้แสดงบุคคลทั้งหมด
    ที่เกี่ยวข้องกับสมาชิกแอคเคาที่เข้าข่ายกระทำความผิดนั้น แก้ทางเจ้าพนักงานเพื่อใช้ในการดำเนินงาน

และส่งเอกสารดังกล่าวมาทางพีเอ็มครับ ทางเราจึงจะให้ข้อมูลที่ทางเราจัดเก็บไว้ให้ได้ครับ

ในเอกสารดังกล่าวทีส่งมาที่มีการระบุข้อความตามที่แจ้งไว้แล้ว
    รบกวนแจ้งให้ทางเราทราบว่าอยู่บรรทัดไหนครับ หรือ ขีดไฮไลท์มาก็ได้ครับ
    เนื่องจากอ่านแล้วหาไม่เจอครับ เอกสารอ่านไม่ชัด

หากได้เอกสารแล้วมีอะไรให้ทางเราช่วยเหลือได้อีกแจ้งได้เลยนะครับ และเมื่อดำเนินการทางคดีทางเราปิดแอคเคาสมาชิกดังกล่าวและขึ้นสถานระเพื่อเตื่อนเพื่อนสมาชิกไม่ให้ซื้อขายกับแอคเคาดังกล่าวครับ

และอ่านเพิ่มเติมได้ในกระทู้ ซื้อ-ขาย แล้วโดนโกง ทำอย่างไร ? (ข้อมูลความรู้ โดยคุณ pat007)

ทางเรายินดีสนับสนุนการทำงานของเจ้าพนักงานอย่างเต็มที่ครับ หากมีอะไรที่ทางเราช่วยเหลือทางเจ้าพนักงานได้เพื่อนสมาชิกแจ้งได้เลยครับ ขอบคุณครับ