รบกวนหน่อยคะ ไปซื้อ chanel มาที่shop ที่เยอรมัน เมื่อตอน ต้นปี เพิ่งรู้ว่าต้องดู holo 14 ถูกหลอกป่าวคะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

iamthanny

รบกวนหน่อยคะ ไปซื้อ chanel มาที่shop ที่เยอรมัน เมื่อตอน ต้นปี เพิ่งรู้ว่าต้องดู holo 14 ถูกหลอกป่าวคะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by Harvey Nichols View Post
อาจจะเป็นสต๊อกเก่าของปีก่อนที่ยังขายไม่หมด เดาเอาว่า กรณีของคุณน่าจะเป็น classic line ที่มีขายเรื่อยๆ อาจเป็นใบที่ลูกค้าซื้อแล้วเอามาเปลี่ยนก็ได้ค่ะ ถ้าคิดจะขายต่อเอาไปเปลี่ยนน่าจะดีกว่าเพราะปีดูใหม่กว่า
อาจมีผลต่อการพิจารณาประกอบราคาของผู้ซื้อค่ะ แต่ถ้าซื้อที่ shop เป็นของแท้อยู่แล้ว ไม่ต้องกลัวถูกหลอกค่ะ
ขอบคุณคะแต่คงเปลี่ยนไม่ทันแล้วอ่ะ เพราะซื้อมาซักพักแล้ว
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments