...ของขวัญปีใหม่ ... - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

♥~♥~♥ Welcome - Bandalee's Blogs ♥~♥~♥

...ของขวัญปีใหม่ ...

Rate this Entry
Quote Originally Posted by bandalee View Post
คุณน้องสาว เมื่อวานมาสวัสดีปีใหม่ และ มาอวยพร ประโยคเด็ดที่สุด "แก่แล้ว ดูแลตัวเองให้ดี เหมือนที่ดูแลกระเป๋านะค่ะ" ฮึ่ม ((ชีแอบกัดค่ะ))

ก่อนกลับทำซึ้งเล็กน้อย + ด้วยความน่ารัก เดินไปหยิบของขวัญมาให้บันดาลี และซื้อให้คุณสามีของบันฯด้วย ชีบอกว่า "ไหน ๆ ซื้อแล้วให้เป็นแพ็คคู่ดีกว่า"

เปิดออกมาด้วยความตื่นเต้น นี่มันกล่องน้องหลุยส์นะ แต่เอ๊ะใจเล็กน้อยว่าจะซื้อมาให้จริง ๆ หรือว่าเอากล่องที่มีอยู่แล้วแอบใส่อย่างอื่นลงไปในนั้นแทน

แต่พอเปิดออกมา อ่ะ....... ชีลงทุนนะค่ะ ซื้อกระเป๋าตังค์ให้ แต่กระเป๋าเงินของสามีบันฯ เป็นลาย taiga รุ่นเดียวกันกับใบที่ใช้อยู่(สีดำ) แต่ใบใหม่นี่สีน้ำตาล สวยมาก ๆ จ๊ะ

ขอบใจน้องสาวคนนี่มากนะจ๊ะ

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments