๐๐๐ จุดอ่อนของฉัน อยู่ตรงที่ หลุยส์ ไง ๐๐๐ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

♥~♥~♥ Welcome - Bandalee's Blogs ♥~♥~♥

๐๐๐ จุดอ่อนของฉัน อยู่ตรงที่ หลุยส์ ไง ๐๐๐

Rate this Entry
Quote Originally Posted by bandalee View Post
....................
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

................. ทายสิ ว่าภายในคือ

==============================================

คำถามง่ายเกินไปสำหรับ SBN .......

ใช่แล้ว รุ่นนี้คือ speedy 35 watercolor เป็น LIMITED

วางขายแล้ว แต่คนจองเป็นหางว่าวววววววว จองเยอะมาก

ราคากระเป๋า
ราคายูโร - 790
ราคาไทย - 48300
ร้านรับหิ้ว - 39000 - 45000

ราคาผ้า
ราคาไทย - 5200
ร้านรับหิ้ว - 4000 - 4500

speedy มี 30 และ 35

สำหรับขนาดของ 30 นั้น มีจำหน่ายที่ ญี่ปุ่น เท่านั้น ราคาประมาณ 49000 - 65000

สำหรับใบนี่เป็นขนาด 35 ลายจะเห็นได้ชัดเจน เต็มตัว ด้านในกระเป๋าจะเป็นสีขาวนวล ๆ

ความสวยงามของรุ่นนี้ ต้องยกนิ้วให้เลย 35 กระเป๋ามองแล้วสบายตา ลายของกระเป๋าเหมือนมีจิตตกรมาเพ้นท์สีน้ำ ที่แต่งแต้มให้กระเป๋าสดใส มองแล้วเป็นศิลปะอีกแบบ

ข้อเสีย - เปรอะเปื้อนได้ง่าย ต้องคอยระวังกันน่าดู ในส่วนของก้นกระเป๋า มุมกระเป๋า cowhide และด้านในของกระเป๋า

บทพล่าม

รู้ว่ารุ่นนี้จะออกวางเร็ว ๆ นี่แน่นอน ก็รอลุ้นมานานแสนนาน ว่าเมื่อไรจะออก เมื่อวันศุกร์ที่แล้วเปิดเว็บ และแล้วก็ปรากฎความงามให้เห็นในเว็บ ใจก็เต้นระรั่ว เหมือนจังหวะแทงโก้ รีบโทรไปจอง สาขาโอฯ ได้คำตอบว่า

"เข้ามา 2 ใบ สำหรับสาขานี่ แล้วมีคนโทรมาจองก่อนหน้าแป๊บเดียวเองค่ะ และนู๋(SA) นึกว่าพี่ไม่รับ เพราะใบที่แล้วพี่ไม่สนใจ (JOKE)".........

อ้าววววววว ก็มันไม่โดนใจเรานี่หว่า ..........สับสน ๆๆ ทำไงดี........

ยังมีน้องนาง นามว่า "โก๋แก่" เข้ามายั่ว เอารูปมาลงให้กิเลสนำพาไป

จิกบรรดาน้อง ๆ ใน msn มาให้หมด ให้เด่นจองที่ฝรั่งเศส โทรหาเพื่อนให้รีบซื้อมา โทรหาน้อง ๆ ใน บริษัทที่อยู่ ตปท แบบว่าโทรกระหน่ำ ฉันต้องได้ ถ้าไม่ได้ฉันต้องคลั่ง

น้องเด่น - พี่บันครับ ผมจองได้แล้วนะครับ ถ้าจะเอาบอกผม เดี๋ยวผมไปเอาให้ครับ

เพื่อนสาว - ฉันซื้อให้เธอได้แล้วนะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด ลั่น สนั่น (ของจะเป็นของเรา ยังไงมันก็ต้องใช่)

บทขอบคุณ

ขอบคุณเพื่อน ๆ น้อง ๆ ชาว sbn ทุกคนเลยนะค่ะที่ช่วยดับไฟเจ๊ อิอิ และขอบคุณเพื่อน ๆ ที่เข้ามาปาดกระทู้ของบันฯด้วยค่ะ

แล้วพบกันใหม่กับ neverfull damier
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments