First Post ... มาพร้อมกับน้อง Burberry ค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Elite112 at Siam Brandname

First Post ... มาพร้อมกับน้อง Burberry ค่ะ

Rate this Entry
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อน เพราะว่าตั้งแต่เป็นสมาชิคมา เรายังไม่เคยบอกชื่อเลย .. ชื่อเล่นไทยชื่อ แอมค่ะ ส่วนชื่อที่ใช้ที่นี่ชื่อ ทีน่า (ไม่ใช่ทีหลังน่ะ ) ส่วนใหญ่จะเป็น lurker มากกว่า ไม่ค่อยได้เขียนอะไร เพราะว่าพิมพ์ไทยไม่ค่อยเก่งค่ะ ยังไงก็ ยินดีที่ได้รู้จัก เพื่อนๆ พี่ที่ สยามแบรนเนม นะค่ะ

โอเค เข้าเรื่องเลยดีกว่า... แอมมีน้องเป๋าใบใหม่มาให้ชื่นชมจ๊ะ นี่เป็น Burberry ใบที่สอง ตอนแรกกะจะไม่ซื้อ เพราะว่าอยากได้ LV Neverful AZUR แต่เวลาเห็น patina เปลี่ยนสีแล้วไม่ปลื้มเลยค่ะ ก็เลยหาใบใหม่ ไปๆ มาๆ เห็นเจ้านี่ในเว๊ปเลยแวะไปดู สุดท้ายก็เลยหิ้วกับบ้าน

Meet my new baby -- Small Confetti Heart Tote

ดอกไม้...น่ารักมากค่ะ

รูปนี้ถ่ายอีกด้าน

ห้อยให้ดู

Details สาย

กระเป๋าเล็กด้านใน

ชอบดอกไม้นี้จัง

หวังว่าเพือนๆ คงจะชอบกันน่ะจ๊ะ เดี๊ยวโพสหน้าจะเอาน้อง LC 2ใบใหม่ มาให้ดู

แอม

Updated 06-04-10 at 10:45 by Elite112

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End , Hi Street , All Other

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ขอบคุณครับ ที่เข้ามาใช้บล๊อกของระบบชุมชนแห่งนี้ครับ

เราพัฒนาระบบบล๊อกขึ้นมาเพื่อสนับสนุนการใช้งานของเพื่อนสมาชิก ในการจัดเก็บความรู้ เรื่องราว ต่างๆ ที่เพื่อนสมาชิก สนใจ
    ไม่ว่า ที่เกี่ยวข้องกับสินค้าแฟชั่นต่างๆ หรือ เรื่องอื่นๆ ที่เพื่อน และอยากจัดเก็บเรื่องราวเหล่านั้นไว้

หากมีข้อปรับปรุงอะไร สามารถแจ้งได้ใน กระทู้นี้ครับ
    แจ้งปัญหา และเสนอแนะ แนวทางแก้ไขปรับปรุง ระบบ Blog

และเพื่อประโยชน์ในการจัดเก็บและสื่อสารเผยแพร่เรื่องราวที่เพื่อนสมาชิกได้จัดเก็บไว้
    เพื่อนสมาชิกสามารถเลือก category ของ blog เพื่อเผยแพร่ไปยังส่วนหน้าเว็บที่เหมาะสม
    หรือเลือกสร้างขึ้นมาใหม่ได้ด้วยเพื่อให้ สดวกต่อกลุ่มความรู้ที่เพื่อนสมาชิกต้องการจัดเก็บ

สามารถอ่านรายละเอียดการใช้งานระบบบล๊อกเพิ่มเติมได้ในกระทู้
    ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

ขอบคุณครับ
  2. PO's Avatar
    น่ารักอ่ะ อยากสอบถามค่าเสียหายได้ป่าวจ๊ะ

แบบดูน่ารักน่าใช้มากๆเลย ^^
  3. dydy's Avatar
    ูดูดีมีชาติตระกูลมาก
    น่ารักน่าใช้จังค่ะ
  4. Elite112's Avatar
    ขอบคุณสำหรับ comment นะค่ะ ราคาที่ซื้อมาก่อน taxก็ $495.00 ค่ะ ไม่แพงมาก อีกอย่างที่ชอบเพราะว่ามันไม่เกลื่อนค่ะ
  5. NoIAnGzA's Avatar
    แวะมาชม blog ค่ะ(เนื่องจากตัวเองยังทำไม่เป็น เชยจัง) กระเป๋าสวยมากค่ะ แถมไม่เกลื่อนด้วยจริงๆค่ะ เพราะไม่เคยเห็นมาก่อนเลย