Pisa toscan and Florence Sep 09 - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

wnonach

Pisa toscan and Florence Sep 09

Rate this Entry
[QUOTE=wnonach;1063752558]สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาว SBN ที่หลงใหลในการเดินทางท่องเที่ยวทั้งหลาย วันนึ้เราจะพาทุกๆ ท่านไปตลุยแดน พิซซ่า มักโรนี และก็ พาสต้า ฮ่า ฮ่า ๆๆๆ (ใช่นะเดี๋ยวหน้าแตก เอิ้กๆๆๆๆ)

เราบินจาก OSLO TO PISA TOSCANA ใข้เวลาประมาณสองชั่วโมงครึ่ง และอยู่ที่นี้สิบวันค่ะ และในช่วงสิบวันเรามีโปรแกรมตามนี้นะค่ะ PISA, FLORENCE AND LUCCA เมืองเหล่านึ้อยู่ไม่ไกลกัน เราสามารถเดินทางไปกลับในวันเดียวได้ เราจองโรงแรมไว้ที่เดียวค่ะ ที่ PISA แต่เมือง FLORENCE จะไกลหน่อย 82 กิโล จาก PISA นั่งรถไฟไป หนึ่ง ช่วโมง แต่ว่าเมืองนึ้สวยมากๆๆ ไม่อยากกลับ พวกเราก็เลยอยู่ที่ FLORENCE 2 วัน ไปดูรูปกันดีกว่าเน้ออออ

แต่ต้องขอโทษเพื่อนๆ ด้วยเพราะว่าเราถ่ายรูปไม่ค่อยจะเป็นเอาเสียเลย พยายามสุดความสามารถแล้วก็ได้เท่าที่เห็นนี่แหละค่ะ ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆสนุกไปกับพวกเรานะค่ะ

เริ่มต้นด้วยที่พักนะค่ะ เป็นโรงแรมเล็กๆ สามดาวเองชื่อ LA CAPPANNE HOTEL อยูบนยอดเขาสูง 2,500 เมตรจากพื้นดิน โรงแรม สวย เงียบสงบ และ สะอาดมากๆๆๆ ห่างจากตัวเมือง Pisa ประมาณ 12 กิโลเมตร และอากาศตอนที่เราไปก็ประมาณ 22-25cc อาจจะมีบางวัน 26-28cc สบายๆ ค่ะ

รูปเยอะไปหน่อยนะค่ะ และขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้ามาชมค่ะ

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments