กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

wnonach

Pisa and Florence Sep 09 @ 5

Rate this Entry

หลังจาก ทานอาหารกลางวันอิ่มแล้วก็ได้เวลา เดินต่อและถนนนี้มันทำให้เราไม่อยากกลับ อิอิอิอิอิ เป็น Shopping Street ค่ะ อลังการณ์งานสร้างมากกกกกกกก และถนนก็ยาวมากมาย ทั้ง Hi end & Hi street มีแต่ร้านใหญ่ๆๆ ทั้งนั้นเลยอะ ทั้งสองฝี่งแล้วยังมีซอยแยกๆๆ อีก โอ้แม่เจ้า อยากได้ไปหมดละค่ะ อิอิอิอิอิ แต่ทำไม่ได้มากเพราะว่ามีคนขับรถเดินตาม มันดูไม่ค่อยงามถ้าทำตามความต้องการของตัวเอง แอบเศร้า นิดหน่อย แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ

หน้า คนขับรถดูไม่ค่อยดี่เลยค่ะ เพราะว่าเราแว้ปหายไปนานจิดหนึ่ง พอออกมาก็เจอหน้าตาแบบที่เห็นนี่ละค่ะ เอิ้กกก ๆๆๆ แต่เราไม่สนใจ!!

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments