กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

wnonach

Sweden Sep 09 @ 1

Rate this Entry
[QUOTE=wnonach;1063911125]สวัสดีค่ะเพื่อนๆ มาอีกแล้วอย่าเพิ่งเบื่อกันนะคะ มันเหงาอะค่ะ หนาวด้วยตอนนี้ อิอิ พาเพื่อนๆไปเที่ยวกันดีกว่า เราจะพาเพื่อนๆไปเที่ยว สวีเดน กันนะคะ เพราะไกล้บ้านไปง่ายและไม่แพงอีกต่างหากอันนี้ชอบมากกกกมายยยย เอิ้กกกกๆๆ แต่ขอบอกว่าวันนี้เราจะไปกับ Street Bob เพราะอากาศช่วงนั้นยังดีอยู่ไม่ต้องกังวลค่ะ สนุกได้เต็มที่ เราจะไปทีเมือง Smørgen ก่อนนะคะ หลังจากนั้นก็ไปดูบรรยากาศกลางกรุงอย่าง Stockholm กันบ้าง แต่ช่วงเวลาที่ไปแตกต่างกันนิดหน่อยค่ะ ไปดูกันเลยค่ะ ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่านที่เข้ามาชมล่วงหน้าด้วยนะคะ และก็หวังว่าเพื่อนๆจะสนุกและมีความสุขไปกับเราค่ะ

เราไปกับเจ้านี่และค่ะ คุณชาย Street Bob อย่าได้ไปแตะต้องเธอนะคะดูได้อย่างเดียวขอบอกๆๆๆ

เหมือนเดิมค่ะ คนขับ Street Bob อยากเปลี่ยนคนขับงะ อ้ะ จ้ากกกกก ล้อเล่นนนนนนนะตัว

นี่ก็ แจ๋ว เองค่ะ เข้ากะใบหน้ามากชื่อนี้

แล้วเราก็มาถึง Smørgen เร็วมากกกกกกกมายยยยยยยยค่ะท่านผู้ชม

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments