Sweden Sep 09 @ 3 - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

wnonach

Sweden Sep 09 @ 3

Rate this Entry

และแล้วก็มาถึงเวลาทานมื้อกลางวันค่ะ เดินกันซะเหนื่อยหิวม้ากกตอนนี้ คนก็เยอะหาร้านอาหารไม่ถูกใจคนขับรถซะที เลือกแล้วเลือกอีก คุณแจ๋วชีก็หิวจะแย่อยู่แล้ว และในที่สุดก็มาหยุดอยู่ที่ร้านนี้ค่ะชื่อร้าน LAGERGRENS เป็นร้านธรรมดาไม่ได้หรูหราอะไรค่ะอยู่ริมทะเล คนเยอะมากเหมือนกันแต่ไม่หาอีกแล้วค่ะ หิ้วหิว หลังจากที่สั่งอาหารเสร็จก็มีพนักงานนำถุงกระดาษมาวางสองใบ คุณแจ๋วเริ่ม งง อ่าอ่า เพราะเราไม่ได้สั่งห่อกลับบ้านนะ ทำไมใส่ถุงมาอะ ไปดูกันต่อค่ะ

พอเปิดมา โอ้ววว น่ารักค่ะ ถุงกระดาษคือเมนูอาหาร และที่ใส่มาข้างในคือ อาวุธ ใช้ในการทานอาหารคร้า แหมเข้าใจทำ แบบนี้แจ๋วชอบค่ะไม่ซ้ำซากจำเจ อิอิ

อาหาร มาแล้วค่ะ น้าตาดีมาก และก็อร่อยมากๆๆๆด้วยค่ะขอแนะนำ คุณ คนขับ ไม่ชอบทานอาหารทะเล เธอสั่ง หมูอะไรจำไม่ได้แล้วค่ะ แต่ แจ๋วโปรดปรานเป็นยิ่งนัก ก็เลยได้ทานปลาแมคคาแรลย่างรมควันแสนอร่อย อุ้ยยย อร่อยจริงๆๆนะคะท่านผู้ชมมิได้โม้แต่อย่างใด นึกถึงยังน้ำลายไหล อุ้บบ

หลังจากทานอาหารกลางวันอิ่มแล้วก็ไปหาโรงแรมพักกันสักหนึ่งคืน อิ่ม หลับฝันดี มีความสุข แล้วค่อยกลับบ้านในวันรุ่งขึ้นค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments