Sale กันไปเลย Kipling & Guess !!!!! - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

nooben

Sale กันไปเลย Kipling & Guess !!!!!

Rate this Entry
ขายกันถูกๆๆๆๆเลยค่ะ

กระเป๋า สะพาย kipling ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ขายถูกๆๆไปเลยจ้า 2000 ถุกใจลดได้นิดหน่อย

น้องลิงค่ะ

ไม่ค่อยชัดนะค่ะ

กระเป๋า Guess ใบเล็ก ขายถูกๆๆไปเลยจ้า 1000 ถูกใจลดได้นิดหน่อย

ทั้งสองใบค่าส่ง 30 บาทนะจ๊ะ
สนใจ PM มาถามได้เลยจ้ะ[/QUOTE]
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments