กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

astergil13

UPDATE

Rate this Entry

ขออนุญาติอัพเดทนะคะ ^^

ขอบคุณทุกท่านที่ถามไถ่กันเข้ามา และติดต่อซื้อจากกระทู้ Pre Order ค่ะ
ลูกค้าทุกท่าน หุยจดรายชื่อเอาไว้แล้วเรียบร้อยค่ะ

แต่เนื่องด้วยสถานการ์ณแบบนี้ โรงงานเค้าทำงานให้ลำบากน่ะค่ะ ตั้งอยู่บริเวณที่มีเหตุการ์ณพอดี
งานจะเสร็จล่าช้านะคะ ขอกราบขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ ด้วยนะคะ

ฮืออออออ
Tags: liv-berty Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments