TM:>>>> COACH ++ PAUL SMITH ++ Longchamp ++ cath kidston ++ secret weapon by Cris Horwang <<<<<

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    yindee's Avatar
    yindee is offline Trusted Member Brandname Fan
    yindee's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X9X6X4X
    • Bank Account 2: 280X4X2X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:>>>> COACH ++ PAUL SMITH ++ Longchamp ++ cath kidston ++ secret weapon by Cris Horwang <<<<<

กติกาการช็อป
    1.สินค้าเป็นของแม่ค้าซื้อมาใช้เองค่ะ ของแท้ 100% กระเป๋าซื้อแบบพรีออเดอร์จากช็อปมาค่ะ ไม่ใช่ outlet
    2.สามารถสอบถาม ขอรูปเพิ่มได้ แม่ค้าใจดีค่ะ
    3.ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ไปแล้วห้าม CC นะคะ เสียโอกาสท่านอื่นค่ะ

ติดต่อ คุณติ What app / Line 081-576-5420
    Email: vhoteam.piak@hotmail.com หรือ PM
    สะดวกทุกช่องทางค่ะ

1.Coach madison gathered leather sophia satchel สี silver/grey ใบนี้ใช้สะดวกดีนะคะ มีตำหนิตามภาพ สีเฟดลงเล็กน้อย ขอขายที่ 11,000 บาท

2.Coach madison gathered leather zip wallet กระเป๋าใบยาว สีไม่เฟดค่ะ สีสวยดูดีไม่โหลนะคะ มีรอยถลอกตามมุมค่ะ ขอขาย 4,500 บาทค่ะ

1+2 ขายคู่ 14,000 บาทค่ะ แค่กระเป๋าใบใหญ่ก็คุ้มแล้วค่ะ งดต่อรองนะคะ

3.Coach new madison graphic op art sophia satchel สี Brass/Cherry multicolor ใบนี้สวยสุดๆค่ะซื้อมาตอนที่coach ออกสีนี้ใหม่ๆเลยค่ะ ขาย 7,500 บาท สภาพดีมากๆเลยค่ะ

4.Coach new poppy liquid gloss hippie ใบนี้ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ สวยเก๋ สภาพเรียบร้อยดีค่ะขอขาย 8,500 บาท ค่ะ

5.Coach Kristin Embossed Croc Willow Small Shoulder Bag เป็นกระเป๋าใช้ได้หลากหลายแบบค่ะเป็นหนังปั๊มลายนะคะ แบบไม่ซ้ำใครค่ะ สะพายเป็นสายสั้นหรือสายยาวก็ได้นะคะใบนี้พรีออเดอร์มาหมื่นกว่า ขอขาย 9,500 บาท

6.Paul Smith cosmetic bag น้องพอลสมิธใบนี้น่ารักจังๆค่ะ มีรอยเปื้อนตามภาพเป็นเหมือนรอยสติ๊กเกอร์ค่อนข้างจางค่ะ ขาย 5,500 บาทค่ะ ด้านในสะอาดกริ๊บค่ะ

7.Secret weapon by Cris Horwang Naked truth02 ใช้น้อยค่ะ หนังนิ่ม ปรับการใช้งานได้หลายทรง ปากกระเป๋ามีกระดุมแม่เหล็กทั้ง 4 ด้าน มีเชือกรูดป้องกันโดนล้วง สภาพดีค่ะ ซื้อมาเกือบ 8,000 บาท ขาย 5,500 บาทค่ะ

8.Longchamp ลายนก ไซส์ S หูยาว ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ ไม่กล้ากลัวเลอะเก็บอย่างเดียวจ้า ขาย 4,000 บาท

9.Cath kidston gadget case ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ ขาย 500 บาท ด้านในบุนุ่มๆกันกระแทกค่ะ ใส่โทรศัพท์หรือกล้องคอมแพ็คได้ค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by yindee; 14-12-12 at 16:38.

Comments from Facebook