SALE! ♥NEW ♥Liz Lisa เซ็ตวันพีซ/สายเดี่ยวลูกไม้กุหลาบ ♥TOPSHOP Lace Corset Tunic Dress เดรสลูกไม้สีขาว ♥BERSHKA Lace Short ขาสั้นลูกไม้ ♥Miss Selfridgeรองเท้าส้นสูง ♥FOREVER21 ♥Stradivarius ♥ZARA ♥CC-OO ♥CHAPS

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    day6th is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink SALE! ♥NEW ♥Liz Lisa เซ็ตวันพีซ/สายเดี่ยวลูกไม้กุหลาบ ♥TOPSHOP Lace Corset Tunic Dress เดรสลูกไม้สีขาว ♥BERSHKA Lace Short ขาสั้นลูกไม้ ♥Miss Selfridgeรองเท้าส้นสูง ♥FOREVER21 ♥Stradivarius ♥ZARA ♥CC-OO ♥CHAPS

สนใจชิ้นไหน PM หรืออีเมลล์มาที่ a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ (ติดต่อทางอีเมลล์จะตอบเร็วกว่านะคะ) ทุกชิ้นสภาพดีค่ะ บางชิ้นซื้อมาเก็บไว้เฉยๆ ไม่เคยใส่เลย

**CF no CC นะคะ**
    CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

* ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทนะคะ

1. TOPSHOP Lace Corset Tunic Dress ตัวนี้ที่ช็อปขายหมดแล้วนะคะ Size US2 UK6 ค่ะ เอว 25 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว (สายปรับไม่ได้นะคะ) ซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขายเท่าทุน 1990 บาทค่ะ

2. Bershka Fabric Contrast Dress สีสวยมากค่ะ ตรงชายกระโปรงด้านหลังยาวกว่าด้านหน้านะคะ มีสีเทา-เขียวมิ้นท์สีเดียวนะคะ Size S เอว 25 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 32 นิ้ว ด้านหลัง 39 นิ้วค่ะ
    ซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขายเท่าทุน 1290 บาทค่ะ

3. Bershka Lace Short น่ารักมากค่ะ Size S เอว 25 นิ้วซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขายเท่าทุน 1290 บาทค่ะ

4. Liz Lisa เซ็ตวันพีซ+เสื้อลูกไม้ น่ารักมากๆค่ะ Free Size ค่ะ เสื้อยาว 17 นิ้ว วันพีซยาว 29 นิ้วค่ะ ของใหม่นะคะ แต่ไม่มีป้ายเพราะเซ็ตนี้ขายพร้อมกระเป๋า (ตามรูปที่นางแบบถือ) ป้ายจะอยู่ที่กระเป๋าค่ะ แต่กระเป๋าเพื่อนขอซื้อต่อไปแล้วค่ะ เคยลองแค่ครั้งเดียวรู้สึกว่าหลวมไปจึงตัดสินใจขายค่ะ รูปที่ 3 เป็นรูปสินค้าตอนที่วางขายshop Liz Lisaนะคะ เซ็ตนี้ Pre-order มาประมาณ 4,000 บาท (7,000 เยน+ค่าส่ง ไม่รวมค่ากระเป๋านะคะ ราคารวมกระเป๋าคือ 10,500 เยนค่ะ)
    ขอส่งต่อแบบยอมขาดทุน 2,750 บาทค่ะ มีเซ็ตวันพีซชมพูเซ็ตเดียวนะคะ

5. เสื้อสายเดี่ยว (Camisole) Liz Lisa น่ารักมาก สวยหวานมากๆ Free Size สายปรับไม่ได้นะคะ ความยาวรวมสาย 22 นิ้ว หน้าอก 33-35 นิ้ว ด้านหลังจะมีสร้อยลูกปัด+ดอกกุหลาบเล็กๆห้อย แต่ถ้าไม่อยากห้อยสร้อย สามารถถอดออกได้ค่ะ (สร้อยที่ห้อยด้านหลังของรูปที่หุ่นสวม กับสินค้าของเราเป็นคนละแบบกันนะคะ ของเราเป็นรุ่นที่เป็นดอกกุหลาบ ตามรูปสินค้าล่างสุดค่ะ) ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ Pre-order มา 1,500 บาท (4,095 เยน) ลดเต็มที่แบบยอมขาดทุน SALE 950 บาทค่ะ สีขาว SOLD มีสีชมพูค่ะ

6. เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูลูกไม้ Liz Lisa น่ารักมากๆๆๆ มีสายสำหรับผูกที่หลังคอด้วยค่ะ Free Size ความยาว 17 นิ้ว ไม่รวมสาย สายปรับได้นะคะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    Pre-order มา 2,400 บาท (6,195 เยน)
    SALE สุดๆๆ 1,500บาทค่ะ

7. TOPSHOP ชุดเดรสโครเชต์สีชมพูอ่อน ท่อนบนเป็นโครเชต์ถัก ด้านหน้ามีผ้าซีทรูตรงหน้าอกบางๆ ด้านหลังเป็นโครเชต์โปร่งๆค่ะ ส่วนกระโปรงสีชมพูอ่อน ชายกระโปรงด้านหลังยาวกว่าด้านหน้านะคะ Size US2 UK6 ค่ะ หน้าอก 34-35 นิ้ว เอว 25-26 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 30 นิ้ว ด้านหลัง 33 นิ้วค่ะ เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ซื้อมา 1980 บาท
    SALE 650 บาทค่ะ

ด้านหน้ามีผ้าซีทรูตรงหน้าอกค่ะ

ด้านหลังเป็นโครเชต์โปร่งๆค่ะ

8. CPS CHAPS เดรสลายดอกไม้แขนตุ๊กตาพองๆ น่ารักมากค่ะ Size XS อก 33-34 นิ้ว ยาว 29 นิ้วค่ะ ไม่เคยใส่แต่ตัดป้ายและซักแล้วค่ะ SALE 450 บาทค่ะ

9. FOREVER21 Denim Short Pant Size 24 เอว 24 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้วค่ะ ความยาว 8.5 นิ้วค่ะ เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ซื้อ 890 มา บาท SALE 350 บาทค่ะ

10. Stradivarius สายเดี่ยวผ้าลูกไม้ระบายสีครีม สวยมากกก Size S ยาว 17 นิ้ว ไม่รวมสาย (สายปรับได้ค่ะ) มีซับในนะคะ ใส่แล้วไม่โป๊ค่ะ เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ซื้อมา 1,750 บาท
    SALE 550 บาทค่ะ

11. Stradivarius Cardigan สีครีม Size S ยาว 26 นิ้ว ซื้อมาเก็บไว้เฉยๆ ไม่เคยใส่เลย แต่ตัดป้ายและซักแล้ว
    SALE450 บาทค่ะ

12. สายเดี่ยวระบาย CC-OO หวาน+น่ารักมากๆค่ะ สามารถปรับสายได้/ถอดสายได้ ทางแบรนด์ออกแบบให้สามารถใส่เป็นกระโปรงได้ด้วย เพราะขอบด้านบนเป็นยางยืดค่ะ (แต่เราไม่เคยลองใส่เป็นกระโปรงนะคะ) Size S ความยาว(ไม่รวมสาย) 16.5 นิ้ว เคยใส่ 2 ครั้งค่ะ
    SALE 350 บาทค่ะ

13. Mini Skirt ระบาย ZARA TRF มี 2 สีค่ะ สีขาว กับ สีดำ ทั้ง 2 ตัว Size S เอว 24-26 นิ้ว (เอวยืดได้ค่ะ) ความยาว 11.5 นิ้ว ไม่เคยใส่ แต่ตัดป้ายและซักแล้วค่ะ
    SALE ตัวละ 250 บาทค่ะ

14. FOREVER21 กระโปรงพลีทลายสก็อตสีแดง Size XS/TP ความยาว13 นิ้ว รอบเอว 24-25 นิ้วค่ะ
    SALE 300 บาทค่ะ

15. Denim Mini Skirt สีม่วงLilac ZARA TRF Size EUR36 US04 ความยาว10 นิ้ว เอวต่ำ สะโพก 35-36 นิ้วค่ะ SALE 300 บาทค่ะ

16. TOPSHOPต่างหูหยดน้ำสีชมพู สภาพใหม่เอี่ยม เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ
    SALE 200 บาท

17. รองเท้าส้นสูง Miss Selfridge สีน้ำตาล (Tan) Size 3 (36) ความยาวเท้า 8.5 นิ้วค่ะ สูง 5 นิ้ว (ด้านหน้า 1นิ้ว) ใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่เลยค่ะ
    ขายขาดทุน 2,000 บาทค่ะ (ค่าส่ง EMS 100 บาทนะคะ)

18. รองเท้าส้นสูง Miss Selfridge สีดำ Size 3 (36) ความยาวเท้า 9 นิ้สูง 5 นิ้ว (ด้านหน้า 1นิ้ว) ใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่เลยค่ะ
    ขายขาดทุน 2,000 บาทค่ะ (ค่าส่ง EMS 100 บาทนะคะ)

19. FOREVER21 ต่างหูแบบห่วง 3 คู่ ของใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่
    150 บาทค่ะ

20. FOREVER21 ต่างหูรูปหัวใจเพชร น่ารักมากๆๆ ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ
    190 บาทค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ

ฝาก Link เครื่องสำอางค์ด้วยนะค้า

SALE! ♥NEW! ♥YSL Lipstick สี Nude Beige ♥NARS Skin smoothing face Prep เบสซิลิโคนปกปิดรูขุมขน
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=272875

Last edited by day6th; 14-12-12 at 16:39.

Comments from Facebook