ของแท้ 100% ทุกชิ้นค่า
ขอรูปเพิ่มได้ แม่ค้าใจดีค่า
line : psntia

FLYNOW III WALLET สภาพดีค่า ตามรูปเลย หนังไม่ขาด ไม่ลอกค่ะ
ด้านในไม่มีรอยเลอะนอกจากสีผ้าเข้มขึ้นจากการใช้งานค่า ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
ONLY 750

USED ISSUE BAG ทรงขนมจีบ ได้มาจากในนี้ค่ะ ตั้งแต่ได้มาใช้ไปไม่เกินห้าครั้งค่ะ
CONDITION : ค่อนข้างใช้งาน แต่โดยรวมยังโอเคค่า
ONLY : 1,300.

รูปแรกถ่ายตอนเปิดแฟลชนะค่ะ เพราะไฟห้องถ่ายแล้วมืดค่ะ

รูปนี้ถ่ายตอนแสงธรรมชาติค่ะ ลืมวางป้ายค่ะเลยถ่ายใหม่ (ลงให้ดูสีจริงตอนแสงธรรมชาตินะค่ะ)

มีรอยขีดตรงสายสะพายข้างค่ะ เป็นตั้งแต่ได้มาค่า ไม่สังเกตุก็ไม่เห็นค่ะ

ด้ายหลุดนิดนึงค่ะ เอาไปซ่อมได้ค่ะ เป็นตั้งแต่ตอนได้มาเหมือนกันค่ะ (ตอนที่ซื้อคนขายไม่ได้ลงรูปให้ดูค่ะ)

USED TOPSHOP SHOES IN GOOD CONDITION
SIZE 38

SALE 400

มีตำหนินิดเดียว หนังถลอกนิดหน่อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

รองเท้า playhound ช่องว่างด้านข้างเป็นรูปหัวมิกกี้ค่ะ
size 38-39 ใส่ได้ค่ะ ได้มาจากในนี้ ยังไม่เคยใส่ค่าเพราะหลวมไปหน่อย
สีขาวกำลังอิน
ขายถูกกว่าที่ได้มา
ONLY 1,200

SALE 950

NWT ASOS DENIM SHORT UK8
w 27-28
ONLY 790
SALE 500

เหมือนในรูปค่า

NWT ASOS TROUSER IN WHITE
ตัวนี้สวยค่ะ แต่ใส่ไม่ได้ใหญ่ไป ผ้าดี ไม่บางค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน
เหมาะสำหรับคนใส่ uk8-uk10 ค่ะ pattern ค่อนข้างใหญ่ค่ะ
ตรงขีดสีดำคือเศษด้ายนะค่ะ ไม่ได้เลอะต่ะ
ONLY 1,290

SALE 950

แบบเดียวกับในรูปเลยค่ะ

THANK YOU SBN SO MUCH KAAA