สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าแท้ 10000% ค่ะ
เอารูปเข้า catch fake ได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาต
ขายเพื่อนเป้าหมายใหม่ค่ะ

แม่ค้าใจดีนะคะ
ติดต่อสอบถามได้ที่ 088-969-9692
หรือทาง Line ID : presentsimple

แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัด ส่ง EMS ฟรี ทั่วไทยนะคะ ^^

รูปรวมก่อนค่ะ

1. Chanel Reissue Gold Hardware Black Calfskin 226
Hologram 14356088
อุปกรณ์ ถุงผ้า carebook การ์ด กล่อง
สวยสุดๆ ใช้น้อยมาก ไม่มีรอยถลอกใดๆ จุ น้ำหนักเบา หนังดูแลรักษาง่ายมากๆค่ะ
ให้ลุ๊คคุณหนู หรือคุณนาย หรือจะหรูแอบเปรี้ยวก็ได้นะคะ
ขายเพียง 109,000 บาท

2. ต่างหู Chanel มุก
สวยสุดๆ ลองใส่แป๊บเดียวค่ะ รุ่นนี้สวยหรู ให้ลุ๊คคุณหนูมากๆค่ะ
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า โบว์ ถุงกระดาษ
ขายเพียง 11,900 บาท

3. LV milla MM multicolor
Date code AA1110
สภาพสวยมากๆ ใช้น้อย เหมาะสำหรับออกงาน ได้ลุ๊คคุณหนูค่ะ
อุปกรณ์ ถุงกันฝุ่น การ์ดเล็ก ถุงกระดาษ
ขายเพียง 12,900 บาท

Chanel WOC Gold Hardware Black Caviar
Hologram 16913638
สภาพสวย หนังไม่แข็งเหมือนใหม่นะคะ เพราะผ่านการใช้งานมาระดับนึงค่ะ หนังเงาตามรูป ไม่มีรอยถลอกใดๆ
เอาไว้ถือออกงานเก๋ๆซักใบก็ดีนะคะ
อุปกรณ์ carebook การ์ด กล่อง
ขายเพียง Sold บาท

ต่างหู Chanel CC เพชร ไซส์มินิ
กว้างประมาณ 1cm. ซื้อจากช็อปพารากอน รุ่นนี้น่ารักค่ะ ใส่ติดหูได้ตลอดไม่เวอร์
แป้นชาแนลเล็กๆด้านหลังหลุดหายไปแล้วนะคะ
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า โบว์ ถุงกระดาษ

Prada Tessuto BN1841 สีดำ รุ่นยอดฮิต
สภาพสวย อุปกรณ์มีถลอกบ้างตามการใช้งาน
นน.เบา&จุ ดุแลรักษาง่าย สะพายเข้าได้กับทุกแบบ จะคุณหนู หรือลุยๆ หรือเปรี้ยวก็ได้ค่ะ
อุปกรณ์ carebook card ถุงผ้า

LV Zippy Coin Purse Damier
Date code SN1089
สภาพใช้งานค่ะ สำหรับใส่การ์ดใส่เหรียญ ใส่แบงค์พันได้สบายๆนะคะแต่ต้องพับครึ่ง
อุปกรณ์ การ์ดเล็ก กล่องลิ้นชัก ถุงกันฝุ่น

LV แว่นกันแดด Conspiration pilote สีเงิน
สภาพใช้งาน ทรงนี้ใครใส่ก็ดูดีค่ะ เลนส์ดีใส่แล้วสบายตามากๆ
อุปกรณ์ carebook ถุงแว่น กล่องแว่น กล่องลิ้นชัก

เข็มขัด Gucci สี beige/ebony Ruthenium Hardware Size 85cm. กว้าง 4cm.
ไม่เคยใช้งานเลยค่ะ แค่ใส่ลองหน้ากระจก เอว80-90cm. ใส่ได้ค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆอย่าง SBN นะคะ