TM:`ขายกระเป๋าสตางค์ Louis fontaine ของแท้ มือหนึ่ง น่ารัก ๆค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    kurozippy is offline Trusted Member Brandname Fan
    kurozippy's Bank Account
    • Bank Account 1: 531X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ลดกระหน่ำ กระเป๋าสตางค์ Louis fontaine ของแท้ ขึ้นห้าง
    มือหนึ่ง น่ารักๆค่ะ
    ขายเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ จากราคาเต็ม พันกว่าบาท มีใบเดียวเท่านั้นค่ะ พร้อมส่ง ems ฟรีคะ
    ไม่มีกล่องนะคะ
    ขนาด 10 cm ครึ่ง * 10 cm
    ด้านนอกเย็บทับหนังด้วยผ้าสีสันสวยงาม มี ลูกไม้รอบๆ แถมมีที่ห้อยดอกกุหลาบทำจากหนังน่ารักๆ

ด้านในเป็นหนังสีแดง มีช่องใส่เหรียญด้วยค่ะ เพื่อความสะดวก

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านใน

ช่องใส่เหรียญ

ถ้าสนใจหรือสอบถามเพิ่มเติม Pm มาได้เลยค่ะ หรือ โทรมาที่ 0805890605คะจัดส่งให้ทาง ems ฟรี
    โอนมาที่ ดวงพร เชาวนวิรัตน์
    531-1-10371-6 ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขา สยามพารากอน
    ขอบคุนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ
    Last edited by kurozippy; 18-08-09 at 21:37.

Comments from Facebook