ขายถูก Kate Spade cross body/Adidas Stan Smith/Keds Chillax

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    phanitaisdear is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขายถูก Kate Spade cross body/Adidas Stan Smith/Keds Chillax

ติดต่อต่อผ่านทางไลน์ได้นะคะ bambidear หรือทาง inbox ในนี้ก็ได้ค่ะ ทุกอย่างรวมค่าส่ง EMS ให้นะคะ

1. Kate Spade cross body สีน้ำเงินเข้ม ซื้อจากฮ่องกงค่ะ ใช้ 1 ครั้ง มีถุงผ้า และ ถุงกระดาษให้ค่ะ
    ซื้อมา 4600 ขอขาย 2000 งดต่อนะคะ สภาพ 99.99% ค่ะขนาด หัวเงินยังไม่มีรอยขีดเลยค่ะ

2. Keds Chillax เป็นแนว slip on สีขาว ไซต์ 38 (UK ไซต์ 5)มีกล่องให้พร้อมค่ะ ใส่ไป 2-3 ครั้ง ยังไม่เคยซักนะคะ สภาพ 95% มีรอยฝุ่นนิดๆ หน่อยๆ ซักออกค่ะ ขอขาย 800 บาท

3. Adidas Stan Smith สีขาว หลังเป็นสีดำ (เป็นลายๆ คล้ายๆ หนังงู) ไซต์ 38 ซื้อจากเยอรมันค่ะ ไม่มีกล่องนะคะ ใส่ประมาณ 3 ครั้ง สภาพ 97% เหมือนได้ของใหม่ ขอขาย 2,000บาท ถ้วนค่ะ

Last edited by phanitaisdear; 04-06-17 at 12:06.

phanitaisdear is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ขายถูก Kate Spade cross body/Adidas Stan Smith/Keds Chillax

ดันนนนค่า....

Default Re: ขายถูก Kate Spade cross body/Adidas Stan Smith/Keds Chillax

ดันค่า

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ