กติกานิดนึงนะคะ

** สินค้าซื้อแล้วไม่รับเแลี่ยนคืน ยกเว้นว่า เป็นของปลอมซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้อยุ่แล้วค่ะ ลองเชคประวัติได้เลยค่าา ขายมานานมากๆเเล้วค่าา

** แม่ค้า สะดวกเป็น นัดรับ นะคะ the circle , central พระราม2 ม the mall ท่าพระ หรือ แถวสยาม บางวัน หรือที่อื่นเดี่ยวลองคุยกันได้ค่ะ

** ถ้าต้องการนัดดูสินค้า รบกวนมาที่บ้านแม่ค้าได้เลยนะคะ ถนนกัลปพฤกษ์ที่เดียวนะคะ หรือถ้าอยากได้รูปเพิ่มเติมตรงไหนบอกได้เลยค่าายินดีมากๆ

** CF แล้ว รบกวนไม่ CC นะคะ ถ้ามีเหตุผลที่จำเป็นจริงๆก็ แจ้งได้ค่ะ

** สนใจ หรือ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม รบกวนติดต่อ 083-616-6624 What'sapp or line ได้ตลอดนะคะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

ขายค่าา กระเป๋า philipp lim ไซส์มินิ ขนาดเดียวกันกับที่คุนกุ๊บกิ๊บใช้เลยค่าา สวยน่ารักมากๆๆๆ พอดีได้สีชมพู มาซ้ำกันสองใบ เลยต้องปล่อยใบนึงค่าา

สีนี้เป็นสี fushia นะคะ เป็นชมพูที่สวย และ เข้ากับ เสื้อผ้าง่ายมากๆเลยค่ะ และ ที่สำคัญที่สุดคือหายากมากๆๆๆ ตอนนี้หมดทั้งยุโรปละนะคะ

ของหายาก แต่ ขอปล่อยที่ราคาน่ารักๆๆ ที่ 35,900 ต่อรองได้นิ้ดหน่อยย ลดๆๆๆไปเลยค่าา 33000 บาท สำหรับคนที่สนใจจริงๆค่าาา

สีนี้หายากมากกๆแล้วนะคะ ใบสึดท่ายในชอปละค่าาา