TM:Shop ปรับราคาแล้วค่ะ แต่ขายราคาเก่า Chanel Cruise 2013 (13C) Mini Square 7 Blue,Black+H-Belt Orange/Black+OEM Strap+Pam Cap+Chanel Earrings+Ring 2012+Used Like New Lady Dior Pink

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    kaiyangwhan is offline Trusted Member Master Brandname
    kaiyangwhan's Bank Account
    • Bank Account 1: 198X0X8X3X
    • Bank Account 2: 398X0X1X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:Shop ปรับราคาแล้วค่ะ แต่ขายราคาเก่า Chanel Cruise 2013 (13C) Mini Square 7 Blue,Black+H-Belt Orange/Black+OEM Strap+Pam Cap+Chanel Earrings+Ring 2012+Used Like New Lady Dior Pink

Chanel ปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ

ให้สิทธิ์ผู้ที่โอนไว 081-7811200 ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ ชิ้นไหนขายแล้วขออนุญาตลบนะคะ

1.New Hermes Birkin 30 Orange Togo Palladium Hardware Stamp P อุปกรณ์มี กล่อง แคร์บุคและซองใส่ ถุงผ้าใส่กระเป๋า เซตกุญแจ ถุงผ้าใส่กุญแจ ถุงกันฝน ผ้ารองฝา หมอนดันทรง โบว์ ถุงกระดาษ ใบเสร็จตัวจริง รีบสอยก่อนราคาปรับค่ะ
    465,000

2.New Chanel Mini Square Red Lamp 13C โซ่เงิน หนังแกะรุ่นใหม่ ไม่เป็นรอยง่่ายค่ะ อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แคร์บุค โฮโล 17 โบว์ ดอกคามิลเลีย ใบเสร็จ
    CF มัดจำแล้ว

3.New Chanel Mini Square Black Patent 13C โซ่เงิน อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แคร์บุค โฮโล 17 โบว์ ดอกคามิลเลีย ใบเสร็จ
    77,900 ได้มาเพิ่มอีก 1 ใบค่ะ

4.New Chanel Mini Blue Patent 13C โซ่รมดำ อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แคร์บุค โฮโล 17 โบว์ ดอกคามิลเลีย ใบเสร็จ
    77,900

5.New Chanel Mini Square Royal Blue Patent 13C โซ่เงิน อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แคร์บุค โฮโล 17 โบว์ ดอกคามิลเลีย ใบเสร็จ
    77,900

Chanel ทุกชิ้น มีกล่อง ถุงผ้า คามิลเลีย ถุงกระดาษ โบว์ และใบเสร็จก๊อปปี้ให้ค่ะ เหลือแค่นี้แล้วค่ะ

6.New Chanel Earring Cameo ยอดนิยมและหายากค่ะ มาเพิ่มแล้วค่ะ
    8,200

7.New Chanel Ring มี 2 วง
    วงละ 8,500

8.H-Belt Orange/Black Stamp P หัวเงินด้าน Size 90 อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว์ ใบเสร็จตัวจริง
    26,700 เหลือเส้นสุดท้ายค่ะ

9.OEM Strap Alligator Semimat Gold 24/22 115/75 สำหรับ Pam 44 mm.
    9,500

10.Panerai Cap
    1,500

11.Panerai Shirt
    2,500 Size S,M(Sold),L

[SIZE=5]USED ZONE ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อเองจาก Shop ทุกชิ้น ใช้น้อยค่ะ บางชิ้นแค่ลองถือในบ้านค่ะ

1.Used Like New Lady Dior 10 Pink แทบใหม่เลยค่ะ ใช้แค่ 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ อุปกรณ์มีกระเป๋า สาย แคร์บุค การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จเดี๋ยวแม่ค้าค้นให้ค่ะ สีนี้หายากมากๆแล้วค่ะ ใน Shop ไม่มีขายแล้วค่ะ ราคาตอนนี้ไปไกลแสนกว่าแล้วค่ะ แม่ค้าไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ เลยเอามาปล่อยต่อ ขออนุญาตนัดรับเท่านั้นค่ะ
    88,500 ต่อรองราคาได้ค่ะ

2.Prada Necklace+Bracelet ใช้ 1 ครั้งค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด แคร์บุค ถุงผ้า ใบเสร็จเดี๋ยวแม่ค้าค้นให้ค่ะ
    Necklace 29,500
    Bracelet SOLD

SOLD ZONE

ขอบคุณ SBN มากมายค่ะ
    Last edited by kaiyangwhan; 20-12-12 at 11:34.

Comments from Facebook