กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // เยอะสุด ๆ SODA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA// CPS // H&M // UNIQLO //URBANREVIVO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^ BEAMS //

Hybrid View

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // เยอะสุด ๆ SODA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA// CPS // H&M // UNIQLO //URBANREVIVO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^ BEAMS //

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

1.เสื้อแบรนด์เก๋ ดีไซน์น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ คอปกทหารเรือระบาย ผ้าดีม๊ากกก ขนาด M-L กระเป๋าข้าง กระดุมหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะตัวนี้ แนะนำ อก 35++ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 260 บาท ตัวนี้แนะนำมากๆๆๆๆ

2.URBAN REVIVO SIZE M-L อก 34++ น่ารักม๊ากกกก ทรงสวยเก๋ ผูกโบว์อก ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ ทรงสวย แมทกับยีนสืเอวสูงเก๋ ๆ ขาย 270 บาท // CF //

3.SODA ป้ายเขียน L คัตติ้ง M ผ้าลูกไม้ มีซับในตัว NEW ค่ะ ลูกไม้หรูละมุนสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆค่ะ ซิปหน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เอว 28 สะโพก 37-40 สวยม๊ากกกกกก กไก่ล้านตัว ขาย 340 บาท

4.DKNY FREE SIZE เสื้อสีเทาสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ผ้าไหมพรม เสื้อคลุมเก๋ ๆ มีห่วงแกะ logo DKNY หรู ๆ ค่ะ ห่วงเงินเอาออกได้ค่ะ ใส่เป็นคลุมเฉย ๆ ก็ได้ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร) ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ

5.กางเกงสีน้ำตาลอมทอง NEW ทรง cargo ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขนาด M-L เอว 28 สะโพก 37-40 เก๋มากกกก แนะนำสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ กระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 250 บาท

6.SODA NEW SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 37-40 สวยม๊ากกกกก ปลายขาระบายหรู ๆ ทรงสวย ผ้าดีสุด ๆค่ะ เก๋ ๆหรู ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

7.ZARA SIZE S เอี๊ยมสีฟ้าสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักม๊ากกกก กระดุมสายปรับระดับได้ ซิปหลังเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 37-40 คัตติ้ง M น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

8.H&M SIZE S อก 33 เสื้อผ้าพลิ้ว ลายดอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แขนระบายสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ ขาย 130 บาท

9.เสื้อลูกไม้ทอสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าทอลูกไม้แน่น ๆ เลยค่ะ สีครีมสวยเก๋ ของจริงสวยม๊ากกกกก งานฉลุ ลูกไม้หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ ขนาด M-L

10.เดรสลูกไม้ฉลุ สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยเก๋ ตัวนี้พอดีตอนถ่ายรูปไม่ได้ใส่ซับค่ะ มีซับให้นะคะ คอปกระบายหรู ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ อก 35++ ขนาด M สะโพก 37-40 ลูกไม้ฉลุทั้งตัวสวยม๊ากกกกก ขาย 320 บาท คัตติ้งหรู ๆ ค่ะแนะนำสุด ๆ (ไม่ร่วมโปร)

11.WONDERMENT SIZE M อก 34+ เสื้อสีเขียวฉลุสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆคอวีหรู ๆ ค่ะ แขนระบายทรงสวยค่ะ ลูกไม้ระบายหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

12.FEH FEIERHO SIZE M-L สีชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายสายรูดเก๋ ๆ คอปกฮูท เสื้อ oversize เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักสุดๆๆๆค่ะ มีเสื้อตัวในด้วยค่ะ คุ้มมาก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

13.ZARA SIZE S เสื้อสีเขียว คอปกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วสวยหรู ทรงสวย อก 34++ สีเขียวสวยมาก ๆ แขนพลิ้วๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

14.ZARA SIZE S เสื้อลายโซ่สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย อก 34++ คอปกน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท

15.H&M SIZE 34 S อก 33 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีส้มสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 180 บาท

16.BURBERRY SIZE M-L ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาเสื้อทั่วไปค่ะ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ อก 35++ น่ารักม๊ากกกก ขาย 280 บาท

17.เดรสผ้าพลีทสวยหรู สีดำแดง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L ขนาด FREE SIZE สวยมาก ๆค่ะ ลายหรูหราสุด ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

18.ZARA SIZE L เดรสแบบเก๋ สีน้ำตาลทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอวยืด เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายระบายผ้านิ่มสวยเก๋ ขาย 230 บาท

19.UNSOCIAL SIZE M เชิ้ต ลายเก๋ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆ คอปกเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

20.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M เดรสสีชมพูทรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัว ผ้าทอหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 สวยสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ โบว์หลัง แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ค่ะขาย 450 บาท สวยม๊ากกกกก หรูหราสุด ๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ

21.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M จั๊มสูทผ้าทอ jacquard ลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ มาพร้อมเข็มขัด น่ารักม๊ากกกก ทรงสวยเก๋ค่ะ อก 34 เอว 27-28 สะโพก 37-40 ขาย 420 บาท มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

22.กระเป๋าสวยเก๋ เป็นงานสั่งทำค่ะ เป็นถูงกระดาษแท้ ๆ ของ CHANEL เอามาขี้นรูปเป็นกระเป๋าตัดต่อหนังค่ ขนาดกำลังพอดีน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ จุของได้เยอะ ซื้อมาใบละ 3 พัน กว่าค่ะ สายถอดออกได้ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 1,250 บาท (ไม่ร่วมโปร) เป็นดีไซน์เฉพาะไม่ซ้ำใครค่ะ น่ารักค่ะ // CF //

23.LANVIN SPORT หมวกสีแดง สายปรับได้ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ด้านในมีซับ ของแท้นะคะ สวยจริง ๆ ค่ะ ใส่น้อยมาก ๆ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากกกกก

24.MOVE UP FREE SIZE เสื้อแบบเก๋น่ารักสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ สีแดง มีกระเป๋าข้าง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหลังเป็นสายรุดเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ

25.URBAN REVIVO SIZE M-L คอปกระบายหรู ๆ ค่ะ น่ารักม๊ากกกก แขนระบายเก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท
    ล้านตัว

26.เสื้อเชิ้ตงานแบรนด์เหลือป้ายข้างแบบเก๋ ขนาด S-L ใสได้ค่ะ น่ารักเท่ เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แนะนำมากกกก ของจริงน่ารักมากๆ ค่ะ อก 35++ แขนน่ารัก กระเป๋าเก๋ ๆ สกรีนหลังเก๋ ๆ ขาย 270 บาท ของจริงน่ารักม๊ากกก ก ไก่

27.WRANGLER SIZE M กางเกงขาสามส่วนสวยเก๋ กระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 29-30 สะโพก 38-40 น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 150 บาท

28.INES DE LA FRESSANGE PARIS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เสื้อลายดอกเล็ก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าสวยค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วนิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 150 บาท

29.ZARA SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย ใส่แบบเกาะไหล่มีแขนได้ค่ะ หรือจะใส่เป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ ลายปักเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย ขาย 150 บาท

30.MILE CAPPUCCI SIZE M เสื้อเสริมไหล่แบบเก๋สวย ลายปักเก๋ ๆ ผ้าลินินหรูม๊ากกกก ปักสีทอง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เสื้อเสริมไหล่ หรู ๆ สวยๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ของจริงวินเทจสวยมาก ๆค่ะ ขาย 280 บาท

31.PEACEBIRD SIZE M เสื้อสีขาวดำ แบบเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักค่ะ

32.UNIQLO SIZE XL เสื้อ ผ้าฝ้าย สีเหลืองมัสตาร์ดสวยเก๋ คอปกเชิ้ต สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อยๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

33.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M NEW ใหม่ป้ายห้อย สีเขียวขี้ม้าสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

34.UNIQLO SIZE M เสื้อดำ ผ้านิ่มทรงสวย ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 180 บาท ผ้าคอตตอลตัดต่อผ้าทอเก๋ ๆ ค่ะ

35.UNIQLO SIZE XL ผ้าลินินนิ่มหรู ๆ สีน้ำตาลทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 220 บาท

36.ASH BROWN SEOUL FREE SIZE คัตติ้ง M-L น่ารักม๊ากกกก เสื้อเกาหลี ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ สีครีมสวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แขนน่ารักเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร ตัวนี้ แนะนำมากๆๆๆๆ ) ใส่ออกมาแล้วเก๋น่ารักมากค่ะ // CF //

37.VALENZA PO SPORTS PARIS SIZE M กางเกงขาสามส่วนเอวสูงสวย กระดุมทอง ปักทองเก๋ ๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

38.H&M SIZE S เสื้อเชิ้ต ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ อก 34+ ขาย 220 บาท

39.เสื้อผ้าทอหรู ๆ ลาย DIOR กระดุม logo ผ้าลูกไม้ทอลายทั้งตัวสวยเก๋มาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาปกติทั่วไปค่ะ แต่บอกเลยว่าสวยม๊ากกกกก ทอลูกไม้ทั้งตัวค่ะ ขนาด M-L อก 35++ หรูมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้หรูม๊ากกกกก

40.INGNI SIZE M เสื้อตัวยาว ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าทรงสวย คอปก สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ เท่ๆ เก๋ ๆ ขาย 230 บาท ตัวนี้แนะนำค่ะ

41.INSEVEN SIZE 2 M เสื้อแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ แต่งสายรูดด้านหน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงน่ารักค่ะ ขาย 230 บาท สายรูดน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

42.HEATHER SIZE M-L อก 34++ เอวยืดได้ เอว 28-30 สะโพก 37-40 สีดำ ผ้าพลิ้ว แต่งระบายเก๋ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 290 บาท // CF //

43.HEART SIZE M กางเกงผ้าฝ้าย แต่งลูกไม้ ด้านข้างผูกโบว์เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวยืดได้ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาทของญี่ปุ่น น่ารักม๊ากกกก ด้านข้างเป็นลูกไม้แต่งสายรูดเก๋ ๆค่ะ

44.เดรสยีนส์ตัดต่อผ้าชีฟองเก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ สม๊อกหลังเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ซิปข้างแต่งมุกเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท สายถักเป็นเปีย น่ารักม๊ากกกกก ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ใส่ไป 2 ครั้ง ใส่สบายมาก ๆค่ะ

45.กางเกงงานดีไซน์เก๋ ๆ ลายดอกไม้ คลาสสิคสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L ด้านหลังสม๊อก เอว 28-30 สะโพก 38-40 ทรงสวยเก๋ค่ะ ผ้านิ่มพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเอง ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ

46.UNIQLO SIZE S-M ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม สียีนส์ฟอกสวยเก๋ ๆ ค่ะ เอวสูงปรี๊ด ทรงสวยค่ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สวยมากกกกก ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)

47.ZARA SIZE 38 M กางเกงยีนส์สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 37-39 สียีนส์ฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท

48.ยีนส์ป้าย BALENCIAGA SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาปกติทั่วไปค่ะ แต่คัตติ้งเนี้ยบมากๆค่ะ สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 37-40 สวยเก๋ค่ะ ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

49.WENMO SIZE M กางเกงคาร์โก ยีนส์ทรงสวยมาก ๆค่ะ แต่งกระเป๋าชั้น ๆ เก๋ ๆ สีฟอกสวย สีน้ำเงินเก๋มาก ๆค่ะ มีทั้งกระเป๋าซิป กระเป๋าปกเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 370 บาท น่ารักม๊ากกกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว // CF //

50.กางเกงยีนส์สีดำ ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงเก๋สวยค่ะ แต่งกระดุมหน้า เป็นซิปข้างเก๋ ๆ ขาย 180 บาท

51.กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม ทรงสวย สายรูด ใส่สบาย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีสายรูดเก๋ ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าน่ารัก ๆ ขาย 220 บาทเอวสูงปรี๊ดน่ารักมากกกก

52.PEPPER SEOUL SIZE M กางเกงแบรนด์เกาหลี ทรงสวยม๊ากกกกก สีเทา ผ้าหรู ๆ ทิ้ง ๆ สวยเก๋จริง ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆเอวสูง เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหมกิ๊กๆๆๆๆ แนะนำค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

53.JEANASIS SIZE M กางเกงสีสวยมาก ๆค่ะ แบบหรู ๆ ผ้าพลิ้ว แต่งสายรูดเอวสม๊อกเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 เอวสูงค่ะ ขาย 270 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

54.ELF SEOUL SIZE S กางเกงผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สีเทาสวย เอวสูงปรี๊ด ทรงสวยม๊ากกกกก แนะนำสุด ๆค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆเลยค่ะ เอว 26 สะโพก 36-38 ขาย 320 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆค่ะ

55.CIAOPANIC SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M กางเกงสีเขียวขี้ม้า ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ หรู ๆ แต่งเข็มขัดข้าง ปลายขาแต่งเข็มขัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยเก๋ แนะนำค่ะ น่ารักม๊ากกกก ใส่ลำลองสบาย ๆ เอว 27-28 สะโพก 37-39 น่ารักมากค่ะ ขาย 250 บาท ปลายขาแต่งกระดุม น่ารักมาก ๆค่ะ สีเขียวขี้ม้าสวยค่ะ

56.เสื้อผ้าพลิ้วลายเสือสีเขียว แต่งสายรูดชาย ดีไซน์เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ นิ่มๆ ใส่สบาย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักค่ะใส่สบายๆ เกาหลีเก๋ ๆ ขาย 180 บาท

57.VANESSABRUNO SIZE 38 MADE IN INDIA SIZE M เสื้อสีชมพูกลีบบัว คอระบาย แต่งลูกไม้ปักละมุนมาก ๆ คะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แขนยกจับจีบสวยมากค่ะ ขาย 230 บาท แบรนด์หรูๆๆๆๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง // CF //

58.CHRISTIAN DIOR SIZE M เสื้อวินเทจ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ หายากมาก ๆค่ะ ผ้าไหมหางกระรอกหรู ๆ สีเทาสวยละมุนสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีตำหนิด้านหลังตามรูปนิดนึงค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ สวยจริง ๆ คอปักหรู ๆ หายากมาก ๆค่ะ แมทกับกางเกงเอวสูงคลาสสิค หรูหราสุด ๆ อก 34++ สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกกก

59.ZARA SIZE S เดรสสีน้ำตาลทรงสวยเก๋ แขนพอง ๆ สายรูดเอว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28-30 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ น่ารัก ขาย 280 บาท

60.ZARA SIZE M เดรสสีเหลือง ปักฉลุสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอวีเก๋ ๆ คัตติ้ง M-L ทรงสวย เหลืองนวลละมุน คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-42 ขาย 180 บาท

61.ZARA SIZE L เสื้อเชิ้ต สีน้ำเงิน ขาวแบบเก๋สวย คอปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังแต่งไขว้เก๋ ๆ อก 35++ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 150 บาท

62.MONFLER เสื้อลูกไม้ฉลุ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ทรงสวย น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 100 บาท

63.CPS NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เสื้อดำ แต่งฉลุแขน ห่วงเก๋ ๆ สกรีนสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย น่ารักมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย ขาย 230 บาทค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ // CF //

64.BERSHKA SIZE M เสื้อเว้าไหล่ แบบเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 35++ ขาย 140 บาท

65.H&M SIZE L เดรสทานตะวันสีเหลืองสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-42 ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 170 บาท // CF //

66.UNIQLO SIZE L อก 35++ ลายเส้นสีน้ำเงินขาว คอปกทรงสวยน่ารักค่ะ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

67.HELVETICA SIZE S MADE IN KOREA SIZE S กางเกงสีเขียวสวย คัตติ้งหรู แต่งเข็มขัดทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงสวยค่ะ คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 150 บาท

68.YOA ATTITUDE TO LIFE SIZE M-L คัตติ้ง L กางเกง cargo สีดำ แต่งสกรีนเก๋สวย กระเป๋าข้างเก๋ ๆ แต่งโบว์เอว ทรง sport เก๋ ๆเท่ ๆ ค่ะ เอว 29-30 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-42 ขาย 150 บาท

69.กางเกงผ้ายีนส์ คอตตอล สีน้ำตาล ลายตารางสวยเก๋ ขนาด L-XL เอวยืด 28-32 สะโพก 38-42 ทรงเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท ใครชอบกางเกงใส่สบาย ๆ แนะนำตัวนี้เลยค่ะ

70.ANN TAYLOR SIZE 10 M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋คะ ขาย 120 บาท

71.กางเกงเอวสูง แบรนด์ญี่ปุ่น ทรงสวย ลายแอปเปิ้ล น่ารักสุด ๆ ค่ะทรงวินเทจเก๋ ๆ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-40 มีกระเป๋าข้าง สวยมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ

72.กางเกงเอวสูง แบรนด์ญี่ปุ่น ทรงสวย ลายเก๋มาก ๆค่ะ ทรงวินเทจเก๋ ๆ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-40 มีกระเป๋าข้าง สวยมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ

73.กางเกงผ้า คัตติ้งหรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆ สวยเก๋มาก ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาเสื้อผ้าปกติค่ะ ขนาด M สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 ทรงสวยมาก ๆค่ะ ปลายขาน่ารักมาก เก๋มาก ๆ ค่ะ เป็น logo สวย ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

74.SHEIN SIZE M กางเกงผ้าระบายชั้น ๆ ผ้าลายดอกไม้ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ เอวยืดได้ เอว 27-30 สะโพก 37-40 ขาย 100 บาท

75.SHEIN SIZE M เสื้อยืดแต่งโบว์คริสตัลเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

76.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34+ ทรงปล่อยๆ แบบเก๋ ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สะโพกฟรี น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร)

77.ZARA SIZE S ผ้าทอลายเก๋ ๆ ชีฟองสีฟ้าพาสเทล แขนระบายสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบาย 2 ชั้นเก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อยน่ารัก อก 34++ ขาย 180 บาท

78.ZARA SIZE XS เสื้อสีชมพูแบบเก๋ แต่งระบายแขนน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 180 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

79.BOSSINI SIZE S เสื้อขาวน้ำเงินเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก ระบายเก๋ ๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 150 บาท

80.JASPAL SIZE M เสื้อเขียวไหมพรมนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย โบว์เอว แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท // CF //

81.UNIQLO SIZE XL คัตติ้ง L-XL อก 35++ ผ้านิ่ม ลายเก๋สวย ใส่สบาย ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 130 บาท

82.เสื้องานดีไซน์แบบเก๋สวยสีเขียว แบบน่ารักมาก ๆค่ะ ครอป แต่งสายรูดชายเก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 150 บาท

83.UNIQLO SIZE M เสื้อสีเทาแบบเก๋ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆทรงสวย โบว์อกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 130 บาท // CF //

84.MO & CO. SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ น่ารักม๊ากกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ใส่ปล่อย หรือผูกโบว์ก็ได้ค่ะ เก๋มาก ๆ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ดีไซน์เก๋มาก ๆ

85.SANS MADE IN KOREA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไหมพรมเก๋ ๆ ใส่เดี่ยว หรือเป็นตัวใน คลุมเชิ้ตเก๋ ๆ แนว earth tone style minimal ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 100 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

86.KHUNPOOM SET เสื้อ + กางเกง แนวผ้าใส่สบาย ๆค่ะ เสื้อเป็นอีกแบรนด์ แต่งกางเกงเป็น KHUNPOOM ค่ะ พอดีโทนสีเดียวกัน เนื้อผ้าเดียวกัน แม่ค้าเลยเอามาแมทเป็น set ค่ะ คัตติ้ง M เสื้ออก 34++ น่ารักสุด ๆค่ะ กางเกงป้าย S คัตติ้ง M ค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38-40 ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขายทั้งชุด 350 บาท (ไม่ร่วมโปร)

87.UNIQLO SIZE S เดรสสีเขียวแบบเก๋ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-30 สะโพก 36-39 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 200 บาท

88.H&M SIZE 36 S-M อก 34++ เดรสลายดอกแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สะโพก 36-38 สวยเก๋ค่ะ เดรสหรือเสื้อตัวยาว ขาย 150 บาท

89.DKNY SIZE M เสื้อผ้านิ่ม สีฟ้าละมุนสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 180 บาท

90.เสื้อดีไซน์แบบเก๋น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย สีเขียว ด้านหลังเก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ ซิปหน้าเก๋ ๆ ขาย 140 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

91.ANLICO เสื้อแบบเก๋น่ารัก แต่งดอกไม้พู่ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

92.BEAMS SIZE S เสื้อแบรนด์ดังเกาหลี สีดำ แขนระบายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 130 บาท

93.UNIQLO SIZE S อก 34++ สีส้มสวย ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

94.ZARA SIZE XL คัตติ้ง M-L อก 35++ ผ้าลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพริ้วนิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ขาย 140 บาท

95.GRAND TABLE SIZE M-L อก 35++ ทรงสวยเก๋ แบรนด์เกาหลี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนน่ารักสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท

96.NICOLE HOMME SIZE XL เสื้อไหมพรมแบบเก๋ แต่งปักอกทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

97.เสื้อเกาหลี โบว์คอ แต่งปักดอกไม้สวยเก๋ ขนาด M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 120 บาท ของจริงเก๋สวยค่ะ แมทกับกางเกงหรือกระโปรงเอวสูง วินเทจ คลาสสิคสุด ๆ ค่ะ ดอกไม้ปักแน่น ๆ สวยมากค่ะ // CF //

98.ANOTHER. AVENUE SIZE S คัตติ้ง S-M MADE IN KOREA ตัวนี้สวยม๊ากกกก ลูกไม้หรู ๆ เลยค่ะ สีเหลืองนวลสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สวยกราบ ขาย 180 บาท แนะนำค่ะสวยมาก // CF //

99.GRAY MARE MADE IN KOREA SIZE M-L เสื้อแบบเก๋ แต่งสายรูด ชายผูกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

100.UTG APPAREL SIZE S คัตติ้งM เสื้อแบรนด์เกาหลีดีไซน์น่ารักม๊ากกกก โบว์อก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สีครีม โบว์ดำเก๋ ๆ ขาย 120 บาท

101.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เสื้อปักฉลุสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มเก๋ ๆ ขาย 120 บาท

102.C&D SIZE 38 คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพก 36-38 ผ้าทอหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

103.ZARA SIZE S อก 34 เอวสม๊อก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวย ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ กระดุมอกเก๋ ๆ ขาย 140 บาท

104.เสื้อสายเดี่ยว ผ้าทอทวี สวยเก๋ ของจริงทอทวีตแน่น ๆ เลยค่ะ สวยมากค่ะ ผ้าทวีตเกาหลี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S อก 32-34 สม๊อกหลัง ขาย 100 บาท

105.EYI SIZE M เสื้อผ้าปักฉลุเกาหลี สวยม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย แขนระบายหยัก ๆ เก๋ ๆ อก 34+ ขาย 140 บาท ของจริงสวยมากค่ะ

106.YKD SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนรูดสวยน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

107.MASSIMO DUTTI SIZE M US8 ผ้าลินิน เหลือป้ายข้างค่ะ ผ้าลายดอกสวยหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ละมุน อก 35++ ทรงปล่อย ขาย 140 บาท

108.ZARA SIZE M เสื้อลินิน ผ้าทอนูน ปักแน่น ๆ สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ อก 34++ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

109.MIAO LAB SIZE M เสื้อสีเขียวสวยละมุน ระบายลูกไม้หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แขนระบายน่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ขาย 140 บาท

110.HER SIZE M เสื้อปักสวยเก๋ ละมุนสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ ของจริงปักหรูมาก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ปักแน่น ๆ เลยค่ะ สวยจริง ๆค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

111.A.D.D ICTION MADEIN KOREA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ผ้าพลิ้วสวย แต่งซิปข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท เสื้อครอปน่ารักมาก ๆค่ะ

112.SHOW ROOM FREE SIZE เสื้อลายการ์ตูนส์ ทรงสวยเก๋ oversize น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ขาย 100 บาท // CF //

113.UNIQLO SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วหรู ลายเก๋ คอระบาย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M ผ้าทิ้ง ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

114.UNIQLO SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อลายตารางเก๋ ๆ ผ้าหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

115.UNIQLO SIZE L เสื้อแขนกุด สีเขียวขี้ม้า ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

116.UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ทิ้ง ๆ ลายจุดแบบเก๋สีครีมจุดดำสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 90 บาท

117.H&M SIZE S เสื้อดำลายจุด แขนยกจับจีบสวยเก๋ ผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย ทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

118.เสื้อลูกไม้ญี่ปุ่นสายเดี่ยว ทรงเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M ใส่ทับเสื้อยืด หรือ เสื้อเชิ้ตก็น่ารักค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท
    [/url]

119.MISTY MYNX NEW SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้วหรู ๆ ลายพิมพ์สวยเก๋สุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38 สวยจริงๆ ค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำมาก ๆ ค่ะน่ารักมากของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลย

120.เสื้อปักเก๋ ๆ เกาหลี ทอแน่น ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

121.เสื้อแบรนด์เกาหลีสีเขียวอ่อน ขนาด M-L อก 35++ สีเขียวมิ้นท์ แต่งฉลุลูกไม้แขนสวยสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

122.LIMITED EDITION BY ATSURO TAYAMA SIZE M เสื้อแบรนด์ limited ของญี่ปุ่น ผ้าลินิน สีกรมท่าสวยเก๋ ปักฉลุด้านหน้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท อก 34+

123.SKY BOMBER FREE SIZE เดรสเกาหลี ผ้าคอตตอลนิ่ม น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ยืดได้ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท

124.ORLA KIELY FOR UNIQLO SIZE S เสื้อเชิ้ตลาย limited น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายทรงเก๋ ๆ สวยค่ะ ขาย 90 บาท อก 34

125.MOUSSY FREE SIZE คัตติ้ง M-L อก 35++ สีน้ำตาล ผ้าดีสุด ๆค่ะ ทรงน่ารักปล่อย ๆ เก๋ ๆ แมทกับขาสั้นก็น่ารักค่ะ ใส่สบาย ๆ ลำลอง ขาย 100 บาท

126.ZARA SIZE S เสื้อสีเขียวอ่อน กระดุมคริสตัลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอน่ารัก สีเขียวมิ้นท์ ทรงสวยค่ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 100 บาท

127.เสื้อปักสีน้ำเงินทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาด M ขาย 100 บาท // CF //

128.ECHO SIZE M เดรสผ้าลินิน ฝ้าย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่า น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 140 บาท

129.GIORDANO SIZE S คัตติ้ง M เสื้อไหมพรมสีเทาทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้ายืดได้ ขาย 90 บาท // CF //

130.JASPAL SIZE M เดรสไหมสีครีม ตัดต่อผ้าชีฟอง น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-42 น่ารักม๊ากกกกกก ขาย 270 บาท

131.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปหน้าเก๋ ๆ สีฟอกสวย แต่งขาด แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 120 บาท

132.JASPAL SIZE M เสื้อผ้าฝ้าย ปักเก๋ ๆ แต่งระบายไหล่สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 160 บาท

133.LYN AROUND SIZE M อก 34++ สีน้ำเงินอมเทา แต่งแขนระบายเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆเป็นเสื้อตัวยาวนะคะ ขาย 120 บาท

134.เอี๊ยมกระโปรงเก๋ ๆ น่ารักม๊ากกกก ปรับสายได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เกาหลี ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปรับสายใส่เป็นเสื้อเอี๊ยมก็ได้นะคะ ขาย 100 บาท

135.BERSHKA SIZE S คัตติ้ง S-M จั๊มสูทเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ลายสวยมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

136.เสื้อแบบเก๋ แต่งสม๊อกอก ปลายแขนสม๊อกสวยน่ารัก ลายดอก แต่งระบายเอวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ แขนสม๊อก ขนาด M ลายผ้าสวยมากค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

137.ANAP เสื้อสีดำแบบเก๋ ผ้าพลิ้วนิ่มใส่สบาย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ

138.UNITY MODE SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34+ สีครีม ดีไซน์สวยเก๋ แต่งกระดุมน่ารัก แขนจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

139.VALLEYGIRL SIZE S-M เสื้อผ้าทอเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเอง คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ ใส่กับกางเกงลินินแสล๊คเอวสูง คือเก๋สุด ๆ

140.BANG BANG SIZE M กางเกงทรงสวยเก๋ ลายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-30 สะโพก 37-40 ชายขารูดน่ารัก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

141.REAMKES SIZE M-L เสื้องานดีไซน์ สกรีนเก๋ ๆ สีเขียวสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 90 บาท

142.HOLY HALLY SIZE M เสื้อสายเดี่ยว แต่งระบายสีรุ้งสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆๆ ซิปข้างเก๋ ๆค่ะใส่ง่าย

143.H&M SIZE S เดรสสีกรมท่า แต่งผ้าลูกไม้เก๋ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สีกรมท่าสวยหรู ขาย 90 บาทสวยมาก ๆค่ะ ถูกมากกกก ลูกไม้ฉลุหรู ๆ เลยค่ะ

144.MERV’S SIZE M เสื้อลูกไม้สีขาว ลูกไม้ญี่ปุ่นหรูมาก ๆค่ะ ผ้าลูกไม้แน่น ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ สวยจริง ๆค่ะ

145.เสื้อสีฟ้าแบบเก๋แต่งกระดุมน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

146.UNIQLO SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

147.AMUSE STUDIO MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบบเก๋ลายลูกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ อก เอว สม๊อก ของจริงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 90 บาท

148.P&X SIZE M เสื้อแบบเก๋สีฟ้าพาสเทลสวย แต่งสกรีนน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 90 บาท

149.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อสีเหลืองสวย ทรงน่ารัก แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 27 ขาย 90 บาท

150.GUESS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์สวยเก๋ น่ารักค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

151.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีแดงผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

152.กางเกงสีแดงผ้าพลิ้วคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานดีไซน์เก๋ ๆ เอวสูงปรี๊ด ขอบยางสกรีน NIKE ตัวนี้เป็นงานดีไซน์นะคะ ผ้าพลิ้ว ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาตัดเฉลียง เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท เอวยางยืดน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

153.MIG SIZE M-L สีเขียว คอปกฮูท สายรูดเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย พับแขนเก๋ ๆ ขาย 90 บาท แบรนด์เกาหลีเก๋มาก ๆค่ะ

154.ZARA SIZE M เดรสสีม่วงสวยเก๋ กระดุมคริสตัลผ้าพลิ้วหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 90 บาท ของจริงสวยมากค่ะ พอดีแม่ค้าไม่รีดค่ะของจริงสวยมาก // CF //

155.กระโปรงเกาหลีน่ารักม๊ากกกก ลายสัปปะรด น่ารักค่ะ เอวด้านหลังสม๊อก ขนาด M เอว 27-28 สะโพกฟรี ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

156.เสื้องานดีไซน์ ลายพิมพ์ผ้าสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้า กระดุม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

157.เสื้อแบบเก๋ ลูกไม้ฉลุสวย สีน้ำตาลทอง หรูมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 กระดุมหน้าทรงปล่อยเก๋ ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

158.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งฉลุ สม๊อก ลายดอกเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34+ คัตติ้ง S-M ขาย 90 บาท

159.FASHION STORY SIZE L NEW คัตติ้ง M เป็นของใหม่ค่ะ ตามป้าย คัตติ้ง M กระโปรงสีเทาเข้มเก๋ ๆ มีซับกางเกง กระโปรงจับจีบเก๋ ๆ ทรงเทนนิส น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 90 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

160.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

161.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 100 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

162.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 80 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; Today at 00:12.

Comments from Facebook