สภาพดีมากกกก ๆๆๆ ค่ะ รูปขอดูได้ทุกมุมเลย

ไม่มีตรงไหน ถลอก ลอก กำมะหยี่ ด้านในสะอาด ตรงขอบไม่มีดำ

ฐานกระเป๋า ไม่มีรอย ๆ เลย สวย ๆ ๆ ๆค่ะ

มีเพียงสายที่ร้อยรอบกระเป๋า มีดำบ้าง เพราะ สายต้องใช้งานเวลา เข้าออกของในกระเป๋า ค่ะ

ราคา ต่อได้ ลดได้

นัดรับได้ค่ะ แต่เราต้องขอมัดจำก่อนถึงวัน นัดรับนะคะ

ส่วนใครให้ส่ง เราจะส่ง Ems แล้วก็แพ็ค ให้อย่างดีค่ะ

ขาย 9,500 บาทค๊า

pm มาค่ะ mail rabbit1803rabbit@gmail.com

นำกระเป๋าเราตรวจสอบได้นะคะ ทั้งในเวปและนอกเวป ยินดีค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]