ติดต่อทาง PM ได้ตลอดเวลานะคะ
เมลล์
seasunshines@hotmail.com
ส่งแบบลงทะเบียนฟรี!! EMS 30 บาท
CF แร้วห้ามCC นะคะสินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน / คืนจ้า
แม่ค้าให้สิทธิ์โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

NEW Kloset Cloud ประดับ crystal swarrovski เขียว สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 2550 บาท ส่งฟรี+กล่อง ลอตปกติไม่มีตำหนิ

NEW Kloset Cloud ประดับ crystal swarrovski ส้ม สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 2550 บาทส่งฟรี+กล่อง ลอตปกติไม่มีตำหนิ

NEW Sretsis soft cream skirt candy mix ไซส์ 2 ของใหม่ ส่งฟรี ขาย 6,500 บาท

NEW Sretsis jumper pink ไซส์ 2 ของใหม่ ส่งฟรี ขาย 4,500 บาท

NEW Sretsis case iphone4/4s ของใหม่ ส่งฟรี ขาย 1,900 บาท

NEW Sretsis snow deer shorts ไซส์ 2 ของใหม่ ส่งฟรี ขาย 3,000 บาท

NEW kloset เดรส สีน้ำเงิน ไซส์เอส สวยมากค่ะ ของใหม่ ส่งฟรี ราคาป้าย 8450 บาท ขาย 7500 บาท

NEW kloset เสื้อยืดปริ้นลายสวยมาก ผ้าเนื้อดีไม่เป็นขุย ไซส์เอส ของใหม่ ส่งฟรี ราคาป้าย 2450 บาท ขาย 2150 บาท

NEW kloset เดรสลายพาราไดซ์แต่งหน้าอก สีเข้ม ไซส์เอ็ม สวยมากค่ะ ของใหม่ ส่งฟรี ราคาป้าย 10250 บาท ขาย 5000 บาท+ ถุงผ้า

NEW kloset เดรสลายพาราไดซ์ สีอ่อน ไซส์เอส สวยมากค่ะ ของใหม่ ส่งฟรี ราคาป้าย9250 ขาย 4000 บาท+ ถุงผ้า

ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป

NEW Kloset Auld Lang Syne scarf in white สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 3250 บาท ส่งฟรี+กล่อง ลอตปกติไม่มีตำหนิ

NEW Kloset Auld Lang Syne scarf in gray สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 3250 บาทส่งฟรี+กล่อง ลอตปกติไม่มีตำหนิ

NEW kloset sunset scarf สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 3250 บาท ส่งฟรี+กล่อง ลอตปกติไม่มีตำหนิ
NEW kloset midnight scarf สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 3250 บาทส่งฟรี+กล่อง ลอตปกติไม่มีตำหนิ

ผ้าพันคอนางฟ้า ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 2000 บาท+ถุงเขียว และถุงกระดาษ

NEW ผ้าพันคอ ดอทระบาย สีเขียว สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 3,850 บาท+กล่อง ส่งฟรี ไม่ใช่ล้อตเซลนะคะ ไม่โดนตัดป้าย

รองเท้าส้นสูง Playboy size 36 สีนู๊ด แต่งหมุดรูปกระต่ายหกอัน สายรัดข้อ อะไหล่รูปกระต่ายสีทอง สวยหรุมากค่ะ ส้นสูง 3.5 นิ้ว ใส่ไปครั้งเดียว สภาพดีมาก 95% ไม่ขาด ไม่เปื่อย ไม่เหลือง ราคาป้าย 1,990 บาท ขาย 700 บาท มีกล่องตามรูป