กติกา:
1 ของทุกชิ้นเป็นของใหม่และของแท้ 100% นะคะ

2 นัดรับของได้ที่ สยาม พารากอน และBTSพญาไทนะคะ
3 CF แล้ว NO CC นะคะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
4 สนใจติดต่อเบอร์ 089-2227725 หรือ ทาง BB:21DC20DD ไม่สะดวกทาง pm นะคะ
5 ของทุกชิ้นสามารถต่อรองได้ แม่ค้าใจดี ต่อแรงได้ไม่ว่าค่ะ
6 ส่งฟรีค่ะ

ตอนนี้ปรับราคาลงแบบ SHOCK PRICE! พิเศษสุดๆ แม่ค้าหมุนเงินไม่ทันค่ะ
ถ้าชอบใจอย่ารอช้า รีบกดเบอร์โทรกันเข้ามา กล้าต่อเราก็กล้าให้ค่ะ อยากปิดกระทู้แล้วจ้า

หากรูปไหนไม่ชัดเจน ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม หรืออยากดูรูปเพิ่มติดต่อได้เลยนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ พอดีแม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ

ชิ้นแรกนะคะ กระเป๋าNEW PRADA หนังสีดำ ของใหม่ไม่เคยใช้เลยซักครั้ง รูปทรงเป็นสี่เหลี่ยม
เอาไว้ถือไปงาน หรือเดินช้อปปิ้งตามห้างก็เก๋ อะไหล่เป็นสีทอง ตอนนี้ชอปในเมืองไทยราคา 60,000 กว่า
อุปกรณ์ครบ มาพร้อมการด ถุงผ้าและถุงกระดาษ ขอขายที่ 52,900 >>> SHOCK PRICE 46,000 บาท!!!

ด้านในของกระเป๋า

ซิปด้านในกระเป๋า

ก้นกระเป๋า

การดต่างๆ

กระเป๋าNewLV Alma หนัง Epi สีดำ ใบนี้ออกจากช้อปที่ฝรั่งเศส เป็นรุ่นที่น่าสะสมมาก
ถือแล้วเป็นคุณนายสุดๆ ซิปรอบกระเป๋าเป็นสีเงิน อุปกรณ์มาพร้อมกับ แม่กุญแจและลูกกุญแจสีเงิน
ถุงผ้า กล่อง และถุงกระดาษตามภาพ ตอนนี้ชอปเมืองไทยขายอยู่ 48,500 บาท
ขอขายที่ 42,500 >>> SHOCK PRICE 37,500 บาท!!!

กระดาษดันทรงที่อยู่ในกระเป๋า

ด้านในกระเป๋า

ก้นกระเป๋า

กระเป๋าเงินใบยาวNEWMiu Miu new collectionสีนี้เป็นสีเหลืองของSeasons ใหม่เลยนะคะ ของจริงสวยมากๆ
ซิปรอบตัวกระเป๋า เปิดปิดสะดวก เก็บบัตรได้เยอะมาก
ป้ายและกระดาษยัดทรงอยู่ครบ อุปกรณ์มาพร้อมกับกล่อง miu miu สีชมพูนะคะ และการ์ดค่ะ
ขายเท่าทุน 13,500 >>> SHOCK PRICE 11,500 บาท!!!

หนังของกระเป๋า

ด้านในกระเป๋านะคะ

ป้ายภายในกระเป๋า

ซิปรอบกระเป๋า

กระเป๋า NEWPRADA Shopping bag New Collectionสีดำ ใบนี้ออกจากชอปที่ฮ่องกงนะคะ
ทรงคล้ายๆกับกระเป๋า Neverful ของ LV เป็นผ้าร่ม มาพร้อมกับการ์ดและถุงผ้า ถุงกระดาษครบเซท
ขอขายเท่าทุนที่ 24,900บาท >>> SHOCK PRICE 18,900 บาท!!!

ืNew collection นะคะ

ก้นกระเป๋าค่ะ

ซิปสีทองด้านใน

NEW with tag PAUL SMITH BELT SWIRL SIZE L ส่งตรงจากอังกฤษ สีใหม่ล่าสุดของพอลสมิท พลาสติกที่ห่อยังอยู่ครบ SHOCK PRICE 5,990 บาท!!!

แว่นตา Burberry new with tagสีดำออกม่วงนะคะ ขาเป็นลาย burberry สวยมาก
อุปกรณ์มาพร้อมกล่อง และการดต่างๆ ผ้าเช็ดแว่นยังห่ออยู่ในถุงเลยนะคะ
( ตอนนี้ชอปเมืองไทยอัพราคาขึ้นก็หมื่นup ราคานี้หาไม่ได้แล้วนะคะ) ขอขายที่ 8,900 บาท >>> SHOCK PRICE 8,000 บาท!!!

ด้านข้าง

ด้านหน้า

NEW แว่นตา CHANELสีดำ ที่ขามีดอกคามิเลีย ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยซักครั้ง
ขอขายขาดทุนที่ 10,900 >>> SHOCK PRICE 9,000 บาท!!! ซื้อมา 16,000 กว่าค่ะ

ด้านข้าง

เวลาพับขา

พี่สาวฝากขายค่ะ
กระเป๋า CELIEN (used like new)ใช้ไปแค่2-3 ครั้ง ถือในห้องแอร์ตลอด ใช้อย่างถนอมมาก
ไม่มีส่วนใดที่ถลอกเลย จะมีแค่ซิปที่สีเฟสลงเล็กน้อย ถ้าไม่สังเกตจิงๆก้ไม่เห็น สายยังแข็งอยู่ตามเดิม
ถ้าได้ไปขอบอกว่าคุ้มมากเหมือนได้ใบใหม่ อุปกรณ์มาพร้อมถุงผ้านะคะ
ขอขายที่ 10,900 >>>SHOCK PRICE 8,500 บาท!!!

สีซิปนะคะ

Serial no. ka

โทรมาคุยกันได้เลยนะคะ
ราคาของทุกชิ้นสามารถต่อรองได้
อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยนะคะ แม่ค้าอยากขาย อยากปิดกระทู้แล้วค่ะ

SOLD ZONE
ตัวแรกนะคะ เป็น LOUIS VUITTON SPEEDY25 หนัง Epi สีดำ
ออกจากช็อปที่ฝรั่งเศสคะ

ด้านข้างนะคะ

แม่กุญแจกับลูกกุญแจ สีเงิน ไร้ริ้วรอยใดๆ

ด้านในของกระเป๋านะคะ

กระเป๋าใส่เงิน PAUL SMITH ค่ะ
เป็นหนัง คล้ายๆหนังจรเข้ สีน้ำตาลเข้ม
เหมาะทั้งผู้หญิงและผู้ชาย มีช่องใส่การดได้หลายใบเลยนะคะ

Vivien Westwood Strape size L
สีเขียวผสมสีเทานะคะ

สีชมพูค่ะ น่ารักหวานๆมาก

ขออนุญาตตามหาลูกค้าที่ชื่อ คุณผึ้งนะคะ ที่ซื้อกระเป๋า speedy ไปรบกวนติดต่ิิอกลับด้วยค่า

ขอบคุณSBN ค่ะ