โล๊ะๆ ของสวยๆราคาแสนถูกมว๊าก LADY DIOR PINK, CHANEL GREY LAMPSKIN, CHANEL KELLY PINK, , BALENCIAGA PINK, YSL CLUTCH, PRADA SAFFIANO WALLET,,...

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

yaikero is offline Trusted Member Brandname Fan
    yaikero's Bank Account
    • Bank Account 1: 875X3X8X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default โล๊ะๆ ของสวยๆราคาแสนถูกมว๊าก LADY DIOR PINK, CHANEL GREY LAMPSKIN, CHANEL KELLY PINK, , BALENCIAGA PINK, YSL CLUTCH, PRADA SAFFIANO WALLET,,...

กติกามารยาทของชุมชนแห่งนี้คร้า

1. ของทุกชิ้นเป็นของแท้ 1000% รับประกันความแท้ค่ะ แม่ค้าจะขายสินค้าใน SBN ระยะยาวนะคะ ฉะนั้นไม่ต้องกลัวว่าจะโกงหรือหลอกขายของปลอมนะคะ ถ้าโกงคงขายได้แค่ใบเดียวค่ะ แถมเสียประวัติยันวงศ์ตระกูลไม่คุ้มค่ะ ตรวจสอบประวัติการขายได้ ขาวสะอาดคะ สบายใจได้จ้า ของดีราคาถูกหาได้ที่นี่ค๊า ซื้อไปถือว่าคุ้มมากๆๆๆๆๆ
    2. สินค้าทุกชิ้นส่วนใหญ่เป็นมือสอง ซึ่งก็คือ อาจต้องมีตำหนิบ้าง แต่จะตั้งราคาให้เหมาะสมกับสภาพของอยู่แล้วนะคะ ถ้าจะหาของมือสองแบบไม่มีตำหนิเลยคงหายากส์ค่ะ เข้าใจตรงกันนะคะ!!^^
    3.
    ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนที่ไม่ต่อราคา หรือให้ราคาสูงสุดก่อนค่ะ
    4. ถ้าสนใจสินค้า รบกวนโอนมัดจำ 3000 บาทเพื่อนเป็นการ CF ก่อนะคะ แต่ถ้านัดรับของแล้วเปลี่ยนใจไม่เอาขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินมัดจำให้นะคะ หรือถ้า CC ขอยึดมัดจำนะคะ แต่ถ้าซื้อจะหักค่ามัดจำให้ค่ะ

5. รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อนซื้่อนะคะ เพราะ
    ไม่รับเปลี่ยน/คืน ทุกกรณีคะ ยกเว้นตรวจสอบได้ว่าเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอน!!
    6. สามารถเอาสินค้าเข้าห้องตรวจสอบ อาทิ (Catch Fake) ได้เลย โดยไม่ต้องขออนุญาตินะคะ
    7. สะดวกนัดรับสินค้า ที่เซ็นทรัลลาดพร้าว, เซ็นทรัลพระราม 9, สยามพาราก้อนค่ะ

080-8032334 บีค่ะ

1. CHANEL GREY LAMPSKIN 10" SHW สีสวย หายาก สภาพเป๊ะ ไม่ซื่้อไม่ได้แล้วค่ะใบนี้ โฮโล 12 มาพร้อมถุงผ้า ไม่มีการ์ดนะคะ
    79,000!!

2. CHANEL REISSUE SHOPPING BAG สภาพสวยมาก ใช้งานน้อยมากๆ HoLo 14xxxxxx มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า รีบสอยด่วนเลยจร้า
    77,000!!!

3. LADY DIOR 10" PINK SILVER HARDWARE ปี 2005 สีสวยมว๊ากๆๆ น่ารักเวอร์ค่ะ ชมพูอมส้ม หายากมั่กๆกับสีนี้ มีร่องรอยการใช้บ้าง มีรอยตรงหูจับแต่ด้านในค่ะ ตัดใจขายขาดทุนสุดๆ รีบๆเลยจร้า
    47,900!!!!!

4. CHANEL TOTE หนังแก้วสีออกชาเย็น น่ารักอีกแล้วใบนี้ ถือไปคนไม่มองให้รู้ไปค่ะ มีรอยด้านหลังหน่อยอุปกรณ์มี การ์ด และแคร์บุ๊ค ตัดใจขายขาดทุนไปเลยค่ะ
    22,000 NET KA

5.
    NEW LARGE YSL CLUTCH สีชมพูสวยสดใส น่ารักมากค่ะ อุปกรณ์ครบ เป๊ะเลยค๊า 20,500

7. BALENCIAGA PART TIME PINK สวยมว๊าก สีชมพูหวานน่ารักสุดๆ หมุดเงินใหญ่ เด่นสะดุดตามากมาย หาไม่ง่ายนะคะสีนี้ สาวก Pink Color นี่ MUST HAVE เลยนะคะ กับสภาพโดยรวมถือว่าสวยจริงๆ หูจับยังแข็งและไม่มีรอย ตัวกระเป๋าแทบไม่มีรอย หนังจัดว่ายังสวยเลยค่ะ จะมีแค่รอยตรงมุมบ้างตามการใช้งานไม่มาก มาพร้อมอุปกรณ์ครบ การ์ด กระจก ถุงผ้า รุ่นนี้มือหนึ่งหิ้วกัน 6 หมื่นนะคะ แต่ตัดใจขายกันไปเลยค๊าสำหรับสาวกน้องชมพู 32,000 !!!!!! net ka

8. LADY DIOR SUED PRINT LOGO 10" หนังกลับปั้มโลโก้ เก๋ไก๋มากมาย สภาพเป๊ะ ไม่ดำ ไม่ถลอกค่ะ สอยด่วนจ้า 47,900!!

SOLD SONE

1. CHENEL GRAND SHOPPING BAG RAMSKIN สีดำเทา เก๋มากมายค่ะ ใหม่มาก เป็นหนังฟูนะคะไม่ต้องกลัวใช้ไปแล้วจะลีบ หนังพิเศษไม่จป็นรอยง่ายด้วย
    อุปกรณ์ครบ กลิ่นใหม่ยังคลุ้งเลยค่ะ ซื้อมาไม่กี่เดือนเอง โฮโลแกรม 15 ใช้น้อยมากๆ ขาดทุนสุดๆได้ไปถือว่าคุ้มมากๆเลยนะคะ
    ซื้อมาเกือบแสน รีบใช้เงินขอตัดใจขายที่ sold kaบาท ขาดทุนแบบถล่มถลายค่ะ

2. LOUIS VUTTION TRIVI PM สภาพนิ้งๆ เหมือนเพิ่งซื้อจากช๊อปเลยค่ะ อุปกรณ์ครบพร้อมถุงกระดาษ จะเสียเงินแพงไปซื้อมือหนึ่งทำไม ในเมื่อมือสองสภาพเหมือนกันแด๊ะๆปลายปี10
    ตามมุมไม่มีรอยใดๆเลย บอกแล้วสภาพเหมือนเพิ่งถอยออกจากช๊อปเลยค๊า SOLD

3. GUCCI SUKEY หูจับม่วงอมชมพู น่ารักค่ะ สภาพไม่ต้องพูดถึงเหมือนของใหม่ยังไงยังงั้นค่ะ อุปกรณ์ครบพร้อมถุงกระดาษ SOLD

4. CHANEL VINTAGE LAMSKIN 9" สภาพสวยมว๊ากค่ะ อะไหล่ทองวิ้งๆ SOLD

5. CHANEL MINI LAMSKIN 7" สภาพสวย อุปกรณ์ครบเป๊ะๆเลยค่ะ ถุงผ้า การ์ด กล่อง
    ที่อื่นขายอยู่ต่ำๆ 3.5 นะคะ แต่เราขอขายแบบขาดทุนกันไปเลยค๊า
    SOLD KA

6.LADY DIOR OFF WHITE LAMSKIN 10" สภาพงามค่ะ สีนี้หายากแล้วนะคะ อะไหล่ทองด้วย ดูคุณหนูมากมาย สภาพสวยเกินราคาค่ะ SOLD

7. LADY DIOR LIMITED MINI PINK ROSE PATENT สีชมพูอมส้ม
    น่ารักสุดๆๆๆๆ คุณหนูมว๊ากค่ะ หูจับออกลีชมพูอ่อน ตัวกระเป๋าออกสีชมพูอมส้ม
    มีรอยตามรูปนะคะ กระเป๋าน่ารักขนาดนี้กับราคานี้หาไม่ได้แล้วนะค๊ะ แล้วจะหาว่าไม่เตือนนะจ๊ะ
    SOLD KA

8. Hermes Belt Lady สีดำ/นู๊ด ยาว 85 กว้าง 20 สภาพสวย แทบไม่มีรอยเลย ขอขายที่ SOLD คะ

9. Chanel Lamb Tote Bag สีคาราเมล รุ่น LIMITED หายากมากส์ สภาพใหม่กิ๊ก แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ โฮโล 149 ซื้อมาแค่ปีเดียวค่ะ อุปกรณ์ครบเหมือนซื้อจากช๊อปเลยค่ะ ใหม่หมด ห้ามพลาดเลยนะค๊ะสาวก CHANEL ซื้อจากช๊อปไทยมา 1.2 แสนนะคะ เช็คดูได้

เพื่อนรีบใช้เงินเลยขอปล่อยที่
    SOLD ka ถูกแบบไม่น่าเชื่อ ก็ต้องเชื่อคะ!!!

10. LADY DIOR OFF WHITE PATENT สภาพงามค่ะ เป็นหนังแก้ว หายากแล้วนะคะสีนี้ อะไหล่ทองวิ้งๆ ดูคุณหนูมากมาย
    ตัวกระเป๋าไม่มีรอยดำและตรงมุมก้นกระเป๋าไม่มีรอยถลอกเลยนะคะ สภาพสวยเกินราคา
    SOLD ka

11.Hermes kelly Watch สภาพเริ่ด มีให้ 2 สายเลยค่ะ ใช้สลับกัน สีทองและฟ้า อะไหล่ทอง ดูไฮโซม๊ากๆ สวยที่สุด ใครได้ไปคุ้มมากๆเลยนะคะ ตัดใจขายที่
    SOLD ka

12. Hermes Clic Clac LIMITED สวยเก๋มากมาย สภาพเหมือนใหม่ มีแม่กุญแจเล็กๆห้อยด้วยหาไม่มีแล้วนะคะตอนนี้ ได้เป็นเจ้าของถือว่าเริศค่ะ มาพร้อมกล่องค่ะ SOLD

13. PRADA SAFFIANO CAMEO 30" สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ กิ๊กๆเลย
    กระดาษตรงซิปยังอยู่เลยค่ะ สะพายไป 3 ครั้ง อุปกรณ์ครบ การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ
    ใครได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตอนนี้ราคาขึ้นตลอดด้วยนะคะ ขอส่งต่อที่ SOLD KA

14. LADY DIOR LIGHT BEIGE PATENT 2010 สวยเกินบรรยาย ราคาถูกเวอร์ คุณหนูมากมาย ทรงสวย แทบไม่มีรอย สาวกดิออร์รีบด่วนนะคะ SOLD KA

15. NEW PRADA SAFFIANO ZIPPY WALLET สีส้ม สวยเกินบรรยายกับราคาที่ต้องตะลึง ของใหม่รุ่นนี้ราคานี้หาไม่มีแล้วใน3โลกค่ะ SOLD KA

16. CHANEL CLASSIC CAVIAR SHW 9" สภาพเหมือนใหม่ อุปกรณ์ครบเหมือนเดินออกมาจากช๊อบเลยค่ะ สวยมว๊าก เงาวับ แทบไม่มีตำหนิใดๆให้กวนใจ โฮโล 12 แต่สภาพเหมือนของใหม่ค่ะ รีบด่วนๆนะคะก่อนจะช้าเกินไป^^ มือ 1 ขายอยู่ 1.25 นะคะ ( ถ้าสนใจจริงๆใบนี้ขอมัดจำ 5พันนะคะ เพราะกระเป๋าอยู่บ้านที่หัวหินถ้าจะเอาต้องให้น้องขับรถมาให้น่ะคะ และเป็นการประกันว่าเอาแน่ เพราะถ้าเผื่อเปลี่ยนใจมีเพื่อนรอจ่อซื้ออยู่ค่ะ แต่ขอลงขายในนี้ก่อน ^^

17. Chanel Classic Caviar 9" Double Flap Bag GHW โฮโล 163XXXXX ซื้อเมื่อปลายเดือน พ.ค.ที่ผ่านมานี่เองคะ ไม่ซื้อไม่ได้แล้วนะคะใบนี้ สภาพใหม่มว๊าก สวยเกินบรรยายค่ะ ใหม่เหมือนเพิ่งซื้อมากจากช๊อบยังไงยังงั้นค่ะเพราะสะพายไปแค่ 2 ครั้งเองค่ะ อุปกรณ์มี การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ถุงกระดาษ ดอกคามีเลีย ริบบิ้น ยกเว้นกล่องนะคะ พร้อมรูปถ่ายใบเสร็จ มีรอยด้านหน้านิดนึง ตัดใจขายขาดทุนสุดๆไปเลยค๊า รีบหน่อยนะคะ เดี๋ยวจะไม่ทัน ^^
    SOLD KA

18.
    PTT โฮโล 14 สภาพสวยมาก แทบไม่มีที่ติ สติ๊กเกอร์ยังติดอยู่ตรงอะไหล่เลยนะคะ ใครได้ไปคุ้มแน่นอน ลดสุดตัวไปเลยค๊า สภาพเริศๆ ราคางามๆSOLD KA

19. CHANEL LAMSKIN LIMITED น่ารักมั่กๆค๊า หนังยังเต่ง เงาสวย รุ่นนี้เป็นรุ่นพิเศษหาไม่มีแล้วนะค๊า สะพายออกมาแล้วน่ารักคุณหนูสวดยอดเลยค่ะ ซื้อต่่อเพื่อนมา 3.5หมื่นใช้ไม่ถึงเดือนคะ ราคาถูกกว่ารุ่น mini อีกนะคะ ตัดใจขายขาดทุนสุดๆไปเลยค่ะ
    SOLD KA

20. เพื่อนฝากขายค่ะ CHANEL JUMBO BEIGE CAVIAR สภาพสวยเวอร์ๆ เหมือนมือ1เลยค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ เหมือนได้ของใหม่ก็ไม่ปาน อุปกรณ์ครบทุกสิ่งอย่างเหมือนซื้อจากช๊อปเลยค่ะ ตอนนี้รุ่นจัมโบ้ในช๊อบไปไกลแล้วนะคะ ราคาน้องแนลก็ขึ้นปีละ 2 หน ที่ช๊อบรุ่นนี้ขายอยู่ 1.87 แสนค๊า SOLD KA

21. เพื่อนฝากขายค่ะ PRADA SAFFIANO PAPAYA 25" สียอดฮิตหายาก สภาพสวยเกือบหมด มีรอยนิดเดียว2จุดค่ะ สนใจส่งรูปรอยให้ดูได้ค่ะ อุปกรณ์ครบครัน ซื้อไปคุ้มแน่นอนค่ะ SOLD KA

22. HERMES CLIC CLAC PM สีฟ้า อะไหล่เงิน สภาพเหมือนใหม่ แทบไม่มีรอยใดๆ ไม่ต้องบรรยายค่ะ สวยเก๋ไก๋ ดูคุณหนูมาแต่ไกล มาพร้อมกล่อง เหมือนได้ของใหม่ ขายขาดทุนไปเลยค๊า SOLD KA

23. CHANEL REISSUE 227 BLACK MATTE CALF SKIN โฮโล 13XXXXXX โซ่รมควัน สภาพใหม่มาก สุดบรรยายค่ะ สีดำสุดคลาสสิค ปีใหม่ด้วยนะคะ ใช้ถนอมมากๆ ใครได้ไปครอบครองบอกได้คำเดียวว่า คุ้มมากส์ ถ้าเปรียบเทียบราคากับสภาพแล้ว หายากส์จริงๆ อุปกรณ์ครบตามรูปเลยค่ะ การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ริบบิ้น กล่อง ในช๊อปตอนนี้เกือบ2แสนแล้วนะคะรุ่นนี้ ที่อื่นขายกัน 1.2 แสน แต่เราขายแบบไม่ต้องคิดไรมากเลยค่SOLD KA

24. CAVIAR CAVIAR SHOPPING BAG หนังคาเวียร์สีชมพูน่ารักมว๊ากๆค่ะ หนังไม่เป็นรอยง่าย จุของได้พอๆกับ PST รุ่นนี้สายสะพายถอดเก็บได้ด้วยนะคะ เก๋กู๊ดมากมาย สะพายแล้วคนมองแน่นอนค่ะเพราะหายากแล้วนะคะรุ่นนี้ สภาพโดยรวมสวยค่ะ ราคาก็น่ารัก รีบเป็นเจ้าของด่วนเลยค๊า SOLD KA

25. NEW Chanel Classic Caviar Double Flap Bag 10"Black GHW ไม่ต้องบรรยายค่ะกับใบนี้ เป็นที่หมายปองของสาวกน้องแนลเกือบทุกคน อุปกรณ์มี การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค กล่องแม่เหล็ก พร้อมใบเสร็จตัวจริง ขาดแค่้ถุงกระดาษค๊า
    Holo 16XXXXXX พลาดแล้วจะเสียจัยนะคะ เพราะมีแค่ใบเดียว SOLD KA

26. CHANEL REISSUE227 METALLIC SILVER สภาพโอ กับราคาน่ารัก Holo 12xxxxxx อุปกรณ์มี การ์ด ถุงผ้า ใครได้ไปครอบครอง คุ้มสุดๆค่ะ รีบๆเลยนะค๊า SOLD KA

28. LADY DIOR BLACK LAMPSKIN 10" สภาพสวยมากส์ ทรงเป๊ะ มุมไม่มีถลอก อะไหล่ทองวิ้งๆ อุปกรณ์ครบ สายสะพาย การ์ด ถุงผ้า ไม่ซื้อไม่ได้แล้วค๊าใบนี้SOLD KA

29. CHANEL VALENTINE น่าร๊ากมว๊ากส์ สะพายแล้วคนมองแน่นอนค่ะ เด่นสะดุดตามาแต่ไกล สภาพโดยรวมสวยค่ะ มีรอยดำตรงมุมบ้างนิดหน่อยตามการใช้งานไม่มาก ใครหารุ่นนี้อยู่รีบคว้าเลยนะคะ อุปกรณ์มี การ์ด และถุงผ้าให้ค่ะ ราคาไม่แพงด้วย รีบคว้าด่วนคร๊า sold ka

30. LV NEVER FULL สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ 99.99% สะพายไปครั้งเดียวจริงๆ เปลี่ยนใจไปเอาน้องแนลค่ะ เป๊ะๆเลยจร้าใบนี้ รีบคว้าด่วนคร้า ช้าหมด อดนะคร๊าา SOLD KA

31. NEW ARISTOTLE ORINGE BROWN BAGสีส้มสวยมว๊ากๆๆค่ะ เพิ่งมาเลยค่ะสีนี้ กระเป๋ารุ่นนี้ไม่ต้องบรรยายสรรคุณความน่ารักเพราะใครๆก็ตามหากัน ล๊อตล่าสุดนี้ราคาขึ้นแล้วนะคะ ใครหาอยู่รีบๆเลยคร้า ก่อนจะช้าเกินไป SOLD KA

32. LV TREVI สภาพโดยรวมโอเค มีรอยถลอกตรงอะไหล่ กับมุมนิดหน่อยค่ะ ตัดใจปล่อย
    SOLD KA

33. CHANEL PST เป๊ะมว๊ากส์ สวยหาที่ติแทบไม่เจอ เหมือนของใหม่ซื้อจากshopก็ไม่ปานค่ะ สะพายไป2ครั้งจริงๆ HoLo 157 สุดบรรยายค่ะ รีบๆเลยคร้า ก่อนสายเกินไป SOLD KA

34. CHANEL KELLY PINK LIMITED EDITION ใบนี้บอกได้เลยว่า " น่ารักเวอร์ๆ "
    ถือแล้วคนเหลียวหลังแน่นอนค่ะ รุ่นพิเศษ หาไม่มีแล้วนะคะ ใครได้ไปครอบครองนี่โชคดีสุดๆๆ อุปกรณ์ครบครัน การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง เหมือนได้ของใหม่ สภาพสวยมว๊ากส์ มีรอยนิดเดียวด้านหลังแทบไม่เห็นค่ะ เป็นของรักของหวงเลย ถามว่าทำไมขายล่ะ เพราะไม่ค่อยได้ออกงานเลยขอปล่อยไปเอาใบอื่นที่ใบใหญ่กว่าใช้ได้ทุกวัน รีบด่วนเลยจร้า ช้าหมด อดได้ของสวยน๊า
    SOLD KA

35. PRADA SAFFIANO WALLET สี AMETISTA ชมพูอมม่วงเข้ม สีสวยมากๆ มีรอยการใช้งานบ้างนิดหน่อย อุปกรณ์ครบตามรูปเลยค่ะ รีบคว้าด่วนคร้า SOLD KA

ขอบคุณ SBN ค่ะ

Last edited by yaikero; 18-09-12 at 21:43.

Comments from Facebook