KLOSET NEW COLLECTION dress & accessoy ลดราคาครั้งสุดท้าย/ ลดลงอีก >> ถูกมาก ๆ ๆ cf ก่อนได้ก่อนจ้า .................

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

+cutebarbie+ is offline Trusted Member Brandname Fan
    +cutebarbie+'s Bank Account
    • Bank Account 1: 316X7X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default KLOSET NEW COLLECTION dress & accessoy ลดราคาครั้งสุดท้าย/ ลดลงอีก >> ถูกมาก ๆ ๆ cf ก่อนได้ก่อนจ้า .................

กติกา เล็กๆ น้อยๆ ค่า
    1. cf แล้วห้าม cc จ้า
    2. สอบถามสินค้าให้มั่นใจ ถามได้ไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ เพราะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
    3. กรุณาอย่าต่อเกินจริง ราคานี้มั่นใจว่าถูกแล้วจ้า
    4. ติดต่อ cf ทาง 08สองสี่905353 available 24 hrs . หรือ pm มานะค๊าา
    5. ราคารวมค่าส่งลงทะเบียนจ้า ems +30 บาทค่ะ

รายการที่ขายแล้วว
    1. ต่างหูหัวใจ1100
    2. Stilista. 820

TODAY ON CALL 24 hr โทรมาสอบถามกันได้นะคร๊า ขายถูกกว่า shop ทุกตัวแล้วงดต่อแรงนะคะ

Kloset spring/summer 2011 : A letter from Ms.Columbus accessory

วางป้ายชื่อรวมค่ะ ^^ . . .

ของใหม่ทั้งหมด มีถุงผ้าและกล่องให้ค่า
    จากซ้ายไปขวา
    1. ต่างหูถักรูปหัวใจสีม่วง 1450 บาท เท่า shop (เฉพาะอันนี้ ไม่มีกล่องค่ะมีแต่ถุงผ้า) sold out

มีกล่อง+ถุงผ้าให้ทุกอันจ้า

2. สร้อยคอม้าน้ำ 1650 บาท เท่า shop >> SALE 1400 ถูกกว่า online+member จ้า cf แล้วค่า
    3. ต่างหูม้าน้ำ 2450 บาท เท่า shop >> SALE 2000 ถูกกว่า online+member จ้า
    4. PINK POISON EARRING shop 3650 >>> 2250 จ้าา ถูกมากค่า ลด 30 % ช้อปลดแค่ 15 % ไปดูได้เลยค่ะ

KLOSET LIGHT POTAE SCARF

SPECIAL : สำหรับคนที่ซื้อเดรส 2 ตัวด้านล่าง/ซื้อสินค้าอื่นๆ เกิน 6000 บาท โดยไม่ต่อราคา
    รับสิทธิซื้อใน potae scarf สีอ่อน ของจริงอารมณ์คล้ายๆ pixel ในราคา 3250 บาท
    มีคนถามหลายคนให้ขายแยก ขายแยก 4350 ขอโทษที่ขายแพงนะค๊า เพราะเสียดายมากๆๆ
    ลายนี้ สีนี้สวยมากๆ ไม่ไหวแล้ว นัดรับได้น้าถ้าใครอยากเห็นของจริง ได้เห็นของจริงต้องใจละลายแน่นอน เราว่าสวยกว่า bubble อีกน้า
    เราขอขายให้คนที่พอใจราคานี้จ้า

ลายนี้สวยมาก สีออกแนวสดใส กึ่งพาสเทลตั้งแต่ซื้อผ้าพันคอมาถูกใจอันนี้ที่สุดเลยค่ะ เข้ากับชุดง่ายมากก
    MUST HAVE ได้ไปถูกใจแน่นอนค่ะ !!!!!

ลายผ้าค่ะ

ของใหม่ป้ายห้อยทุกตัวนะคะ

♥ Kloset Dress ลาย stain glass sz s
    ผ้าซาตินนุ่มลุ่นมากค่ะ . .
    ตัวนี้ทรงสวย สวยหวาน ใส่ง่ายคะ ของใหม่ ป้ายห้อย
    สีนี้ใส่แล้วขับผิว ดูผิวขาวมากๆเลยค่ะ
    ราคาป้าย 8850 ลดไปเลย 20% เหลือ 7100 บาทค่า >> วันนี้เอาไป 6200 ผ้าพันคอ stained glss satin ราคาเฉียด 5000 แล้วน้า ซื้อเดรสคุ้มกว่ามั๊ยคะ สีนี้ขับผิวมากๆ ตอนแรก kloset จะทำเป็นผ้าพันคอด้วยจ้า LAST PRICE 5800
    แบบนี้ size นี้ที่ shop ไม่มีแล้วค่ะ

♥ Kloset Dress ลาย big tile แบบเต้ยแต่เป็นสีส้ม sz s

ตัวนี้ เรียบร้อยใส่ง่ายจ้า
    สีนี้สวยมาก ขนาดที่พารากอนยังเอาสีนี้ใส่หุ่นโชว์เลยจ้าา
    ราคาป้าย 8450 ลดไปเลยมากกว่า 20% เหลือ 6500 บาทค่า
    >> วันนี้เอาไป 6000 พอจ้า LAST PRICE 5600

แบบเดียวกันจ้า น่ารักมากๆ confirm

KLOSET เสื้อลาย big tile size s สีเหลือง ตัวสุดท้ายจาก shop ของใหม่ป้ายห้อย ราคาช้อป 3650 >>ลด 30 % 2600 บาทจ้า >> ช้อปไม่มีขายแล้วนะคะหมดเกลี้ยงวันนี้เอาไป 2450 พอค่ะ

ทรงเดียวกับตัวนี้จ้า

stilista fairy maxi dress limited edition size s
    ซื้อมา 1490 ยังไม่ได้ใส่เลย ขาย แค่ 1000 บาทค่ะ
    ใส่ไปทะเลน่ารักดีค่ะsold

เข้าไปดูรูปในเว็บได้ค่ะ ..

http://transferstilistashop.makewebe...-130915-1.html

ขอบคุณ sbn มากๆค่าา^^
    Last edited by +cutebarbie+; 26-03-11 at 23:21.

Comments from Facebook