**ไมใช่ TM แต่รับรองไม่หนีหาย ตรวจสอบประวัติได้ ของทุกชิ้นเป็นของแท้ของแม่ค้าเองค่ะ ที่ขายเพราะไม่ได้ใช้ หรือใช้แล้วก็จะไม่เกิน1-2ครั้ง ดังนั้นของจะสภาพดีค่ะ **

กรุณาอย่าต่อเลยนะคะ เพราะตั้งราคาไม่สูงแล้ว แม่ค้ายึดคติ ขายของดีราคาไม่เวอร์ ไม่โกงใคร
❤CFแล้วหากจะ CC รบกวนแจ้งด้วยนะคะ เข้าใจได้ค่ะ แต่อย่าหายไปเฉยๆนะคะ ขอร้อง
❤ราคาที่แจ้งรวมค่าส่ง EMS ทุกรายการ
❤ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนค่ะ
❤CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ
❤ติดต่อได้ทาง PM หรือ Japannicknor@hotmail.com ค่ะ แม่ค้ามีงานประจำ อาจตอบช้าหน่อยนะคะ
❤สินค้าเป็น ของแท้แน่นอน สามารถเอาเข้า catch fake ให้พี่ๆ เซียนดูได้ ไม่ต้องขออณุญาตค่ะ
❤กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนตกลงซื้อนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้นว่าเป็นของปลอมซึ่ง Impossible สอบถามได้ตลอด

1. Gucci Beige Guccisisma Laeather Britt Medium Tote, used ค่ะ แต่สภาพยังดีอยู่มากๆ มุมก้นมีรอยดำจางๆ มองแทบไม่เห็นแต่มุมไม่มีถลอกนะคะ size 10.5"H x 16"L x 5.5"W SOLD-งดต่อแล้วนะคะ- อุปกรณ์มี dust bag, care card

2. Gucci Light-Blue Guccisisma Lether New Britt หนังสีฟ้าอ่อน ใหม่ค่ะ ป้ายราคายังอยู่ค่ะ zip top, a flat shoulder strap and measures 12.5"H x 14"L x 1.75"W ไม่เคยใช้ --> SOLD ค่ะ อุปกรณ์มี dust bag, care card

3. Gucci Bronze Tote Bag ใหม่ค่ะ ไม่เคยได้ใช้ ใหญ่กว่า Joy Medium นิดนึง แต่น้ำหนักกระเป๋าเบามาก เหมาะสำหรับคนสมบัติเยอะ--> SOLD ค่ะ สีเท่ห์มาก ใบนี้ อุปกรณ์มี dust bag, care card

4. Gucci Joy Medium Tote Bag used ใช้ไป 1-2 ครั้ง ค่ะ สภาพดีมากๆ อยู่เลย size is 16″L x 6″W x 10.2″H
--> SOLD ค่ะ

5. Fendi used 1 ครั้ง เหมือนใหม่ 12″L x 5″W x 7.5 ″H , - SOLD ค่ะ

5. Chloe Silverdaro used ค่ะ สภาพดีค่ะ - SOLD

6. Loewe กระเป๋าตังค์แบบพับ 3 ทบค่ะ size 3.5 x 4.3 นิ้ว used นะคะ แต่สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ -->SOLDค่ะ

7. Gucci Leather Long Wallet ของใหม่ค่ะ ของจริงสีเข้มกว่าในรูปนิดนึง ไม่เคยใช้ ขนาด 4 x 7.5 นิ้ว มี 4 ช่องสำหรับใส่แบงค์ 7ช่องสำหรับบัตรcredit, 1 ช่องสำหรับใส่เหรียญ มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆค่ะ กล่อง, กระดาษห่อ, care card, controller card และ ซองกันชื้นของ Gucci เปิดกล่องมายังมีกลิ่นหนังอยู่เลย 9,900--> now only 7,900-

ฝาก Link เสื้อผ้า Hi-street (kloset, disaya, senada, soda, sretsis, topshop, landmee, etc...)ราคาน่ารักไว้ด้วยนะคะ
http://siambrandname.com/forum/showt...post1065194030