Re: TM: ♥ราคา shock price ห้ามพลาดค่า! NEW Birkin30 Togo Kelly28 Etoupe, Birkin25 สีดำEpsom / Lindy30 Etain / Birkin30 Orange,Red/ Kelly28ดำเย็บนอก/ Bolide27 Ostrich Pink /Jypsiere28 165000/ New Chanel Rita pink 99900 !!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

viviansa's Avatar
    viviansa is offline Trusted Member Brandname Fan
    viviansa's Bank Account
    • Bank Account 1: 375X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation Re: TM: ♥ราคา shock price ห้ามพลาดค่า! NEW Birkin30 Togo Kelly28 Etoupe, Birkin25 สีดำEpsom / Lindy30 Etain / Birkin30 Orange,Red/ Kelly28ดำเย็บนอก/ Bolide27 Ostrich Pink /Jypsiere28 165000/ New Chanel Rita pink 99900 !!!

+++ ราคา
    shock price กันไปเลยค่ะ+++

ราคาต่อรองได้จ้า แต่ถ้าเน็ตแล้วคือไม่ลดแล้วนะคะ^^ -
    สินค้าทุกชิ้นของแท้ 100% นะคะ
    เอาเข้าห้อง catch fake ได้เลยค่า

แม่ค้าสะดวกโทรมากกว่านะคะไม่สะดวกตอบPM
    Pโทรสอบถามได้ที่
    085-9205323 สาค่ะ^^
    มีบัญชี
    SCBกับ KBANK
    สะดวกนัดรับและส่งสินค้า EMS ให้ฟรีค่ะ

*** อ่านกันสักนิดเพื่อความสบายใจ***
    *** กติกามารยาทซื้อขายจ้า ***
    *** CF แล้ว
    CCได้นะคะแต่ขอแจ้งเร็วนิดนึงค่ะ ไม่เอาข้ามวันนะคะ เสียโอกาสท่านอื่นค่ะ ***
    !!!!
    ประเภทCFเพื่อตัดหน้าคนอื่นไม่เอานะคร้าาา !!!!
    *** CF นัดรับรบกวนมัดจำ 1000 ค่ะ
    ***ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อน ไม่รับจองสินค้าปากปล่าวค่ะ..
    *** ไม่นัดเจอเพื่อลองถือสินค้าเล่นๆนะคะ เห็นใจกันนิดนึงค่ะ เสียเวลามากมาย ตัดสินใจให้ดีก่อนนัดรับดีกว่านะคะ ต่อรองได้ค่ะ แต่ต่อรองแบบมีสติหน่อยนะคะ ประเภทต่อทีเป็นหมื่นๆ ไม่ไหวนะคะ และไม่ขอตอบ sms ที่ต่อทีหมื่นสองหมื่นนะคะ
    ***สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ เว้นแต่ตรวจสอบพบว่า " ปลอม " ยินดีคืนเงินเลยค่่ะ

ต้องขออภัยหาก..วางป้ายไม่ครบทุกรูปนะคะ
    ..............................................................................

เริ่ดอลังการมากค่ะวันนี้ ^^
    ราคาพิเศษ!!
    * มีลูกอ่อนนะคะ * ไม่สามารถเอากระเป๋าไปให้ด้วยตัวเองได้
    แต่มีบริการ
    messenger ส่งให้ค่ะต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะคะ
    ถ้าโทรมาไม่ได้รับ จะรีบโทรกลับค่าาา
    sms /whatsapp มาสอบถามได้นะคะ

** ปล.ใบไหนที่ไม่ได้ลงรายละเอียดในรูปคือขายไปแล้วนะคะ ^^

กำลังมาค่ะ
    Birkin30 Togo สี Etoupe PHW
    **** Kelly28 Togo สี Etoupe PHW
    **** Everlyne Epsom สี Rose Tyrine สอบถามก่อนได้จ้าาา

NEW Hermes Birkin 25 Epsom
    PHW Stamp N
    ของใหม่ตัวโชว์จากญี่ปุ่นค่ะ ทรงเป๊ะ ไม่มีริ้วรอยใดๆนะคะ ป้ายห้อยยังอยู่
    กลิ่นหนังหอมมากๆ สีดำหนังแอฟซั่มหายากมากๆนะคะ
    ย้ำอีกครั้งนะคะ ว่าเป็นของใหม่ค่ะ ^^
    อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกันฝน ชุดกุญแจ การ์ด ป้ายห้อย หมอนดันทรง
    ขาย 385000

NEW Hermes Lindy 30 Etain
    PHW Stamp P
    สีเทาสวยค่ะ ไม่ค่อยได้มา ใช้งานง่าย ไม่ต้องกลัวเลอะ น้องลินดี้หายากแล้วค่า
    อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ ถุงผ้า ถุงกันฝน การ์ด หมอนดันทรง ก๊อบปี้ใบเสร็จ
    ขายแล้วค่ะ

NEW Hermes Jypsiere 28 Orange PHW Stamp P
    อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า สายสะพาย การ์ด หมอนดันทรง
    ขาย 215000

NEW Hermes Jypsiere 28 Tosca PHW Stamp P
    อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า สายสะพาย การ์ด หมอนดันทรง ใบเสร็จตัวจริง
    ขาย 215000

แบบเดียวกับคุณอั้มใช้ค่ะ

Used Like New Birkin 30
    Clemence Orange PHW Stamp O
    ใช้เองค่ะใบนี้สีส้มแปร๋นๆ สดใส
    ไม่มีตำหนินะคะ สติ๊กเกอร์ยังอยู่ครบ มุมไม่ดำไม่ถลอกใดๆ
    ภายนอกภายในสะอาด รูปที่ถ่ายไม่ได้ดันทรงใดๆ ถ่ายแสงธรรมชาติล้วนๆ
    อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ ถุงผ้า ถุงกันฝน กุญแจแม่ลูก การ์ด

ขาย 385000

Birkin 30 Rouge Garrance Epsom PHW Stamp K
    สภาพดีมากๆๆๆค่ะ ทรงเป๊ะเว่อร์ สีแดงสวยมากกก
    ไม่ถลอก ไม่ดำ ไม่มีตำหนิใดๆ สวยมากๆค่ะ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงกันฝน ชุดกุญแจ
    ขาย 385000

Hermes Kelly28 Vache Liegee
    Stamp K เย็บนอก

หนังตระกูลเดียวกับ Togo ค่ะ แต่เม็ดหนังจะละเอียดกว่า
    และก็แข็งแรงทนทานกว่าเยอะเลยค่ะ
    หายากแล้วนะคะหนังลีแอช กระเป๋าทรงสวยมากๆ มีรอยการใช้งานเล็กน้อย มุมไม่ถลอกนะคะ บัคด้านในมีรอยขนแมว ด้านนอกสติ๊กเกอร์ยังอยู่ค่ะ

อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงใส่สาย สายสะพาย กุญแจแม่ลูก
    ขาย 265000

ขอขอบคุณนางแบบค่ะ^^

Very Like New Hermes Jypsiere 28 Graphite PHW Stamp N
    กระเป๋าเหมือนใหม่มากๆ 99% สีเทากราไฟท์ใช้งานง่าย สีจริงสวยค่ะ
    เหมาะสำหรับใช้ไปเที่ยวต่างประเทศช่วงนี้เลยค่ะ

อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงใส่สาย สายสะพาย การ์ด
    ขาย 165000

Used Like New Hermes Bolide 27 Ostrich
    Stamp I หนังนกสีชมพูฟูเซียมาแล้วจ้า สีชมพูสวยๆ ไซส์นี้หายากนะคะ
    น่ารักเว่อร์ หนึ่งเดียวใน SBN รีบคว้าเลยค่า หาไม่ได้แล้วนะคะหนังนกสีนี้
    สภาพใหม่กริ๊บ ไม่มีตำหนิใดๆนะคะ ไม่เปื้อนไม่ดำ
    กระเป๋าใช้งานง่าย น่ารักมากๆ
    อุปกรณ์มี
    ถุงผ้า ถุงใส่สาย ถุงกันฝน สายสะพาย การ์ด
    ขาย 385000

รูปตอนสะพายเครดิตจาก gogle ค่ะ น่ารักมากๆ

แบบเดียวกับที่คุณหนิงสะพายนะคะ ใช้งานง่าย น่ารัก

Used Like New Hermes Bolide 27
    Blue Jeans Epsom Stamp N
    มาแล้วจ้าสีฟ้าหนังแอฟซั่มสวยๆ ไซส์นี้หายากนะคะ น่ารักเว่อร์
    สภาพดีมาก เหมือนใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ไม่เปื้อนไม่ดำ
    กระเป๋าใช้งานง่าย น่ารักมากๆ รีบคว้าเลยนะคะ มาไวไปไวจ้า
    อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ ถุงผ้า ถุงใส่สาย สายสะพาย
    ขาย 175000

NEW Chanel Rita Medium
    apicot
    สีสวยหวานน่ารักมากๆ หายากมาก ชาแนลปรับราคาขึ้นแล้วนะคะ
    อุปกรณ์มี กล่องสีขาว ถุงกระดาษสีขาว ถุงผ้า การ์ด ริบบิ้น ดอกคามิเลีย
    ขาย 103500 พร้อมโอน 99900 NET งดต่อ!!

NEW Chanel Flat Shoes
    สีดำ ไซส์ 37.5 ทั้ง2คู่นะคะ
    อุปกรณ์มี กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย มีcoppyใบเสร็จ
    ราคาพิเศษ 17500 !!!คู่สุดท้ายค่ะ

Lady Dior สีชมพูช๊อคกิ้งพิ้งค์ 10" หนังแกะอะไหล่เงิน
    กระเป๋าปี 2011 สภาพเป๊ะ สีสวยมากๆค่ะ สีหายาก
    มีตำหนิ1จุดตรงมุมกระเป๋า ตามรูปค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย ใบเสร็จ

ราคาพิเศษ 78000 !!!

สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง WhatsApp/Tel.ค่า
    **ปล.ต่อโหดๆเชิญทู้อื่นค่าาาา**

สนใจโทรมาสอบถามรายละเอียดกันได้นะคะ ^^
    แม่ค้าใจดี ไม่กัดคร่าาา :P
    ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาเยี่ยมชมนะคะ ^___^
    THANK & LOVE
    SBN ที่สุดดดค่า
    ...♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥...
    Last edited by viviansa; 20-12-12 at 22:26.
    0 8 5 9 2 0 5 3 2 3
    I never change ♥ ♥ ♥

Comments from Facebook