กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ลดกระจาย Kipling - Twirl <Used แต่ใหม่เหมือนมือหนึ่งจ้า> + รองเท้า crocs รุ่น disney beach น่ารักมากกกกก~

Hybrid View

Nannie-Limited's Avatar
    Nannie-Limited is offline Trusted Member Brandname Fan
    Nannie-Limited's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X4X1X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    On the beach ^.^~

Talking ลดกระจาย Kipling - Twirl <Used แต่ใหม่เหมือนมือหนึ่งจ้า> + รองเท้า crocs รุ่น disney beach น่ารักมากกกกก~

Kipling G*Rilla Girlz- Twirl สีชมพู
    แม่ค้าซื้อมาจากช้อป สาขาสยามแสควร์ ด้วยตัวเองค่ะ ราคาประมาณ 3800 บาท
    แต่ไม่ค่อยชอบอ่าค่ะ ไม่ค่อยเข้ากับตัวเองเท่าไหร่เลย T^T
    เลยมาขายต่อที่ 2,000 บาท วันนี้ขาย 1,800 บาทค่ะ(ราคานี้รวมค่าส่งแล้วจ้า)

ติดต่อแม่ค้าที่ Nannie 089-0119009
    nan@nannie-limited.com

ของแท้พันธ์เปอร์เซนต์ค่ะ รูปนี้จากเวบ kipling ค่ะ

รูปกระเป่าใบที่ขาย สีชมพูนี้นะคะ ลายแจ่ม ถือไปไหนก็แจ่มจรัสสสส

ด้านนอก

ด้านใน

ด้านหลัง

ด้านหน้า

สายหมองนิดหน่อยนะคะ

สภาพแบบ close up หลากหลายมุม

ซิปรูดปื้ดได้ดีทุกช่อง

หน้าลิงจะมียิ้มกับไม่ยิ้มตามที่เวบไซต์เขียนไว้นะคะ

ซิปด้านใน

serial ในกระเป๋า

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมนะคะ

ฝากกระทู้ค่า -- >

วิกดังโงะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=374081

พาเลต estee
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=382894

แม่ค้าส่งสินค้าทุกวัน ได้รับสินค้ารวดเร็วทันใจแน่นอนค่ะ ^^~
    สินค้าทุกชิ้นยังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ
    ต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่...

Nannie-Limited's Avatar
    Nannie-Limited is offline Trusted Member Brandname Fan
    Nannie-Limited's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X4X1X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    On the beach ^.^~

Smile รองเท้า crocs รุ่น disney beach น่ารักมากกกกก~

crocs รุ่น disney beach -Used สภาพ 90%-

ขาย 900 บาท วันนี้ลดเหลือ 800 บาทนะคะ ราคาเต็ม 1350 ค่ะ

ขอแท้แน่นอนค่ะ แม่ค้าซื้อมาจาก shop เองเลยค่า =)

สนใจติดต่อ Nannie 089-011-9009

เวบไซต์ของ crocs นะคะ
    http://www.crocs.in.th/footwear_detail.php?mainID=15

รูปอื่นๆค่ะ

ไซส์ w 6-7 นะคะ

ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมชมนะคะ

แม่ค้าส่งสินค้าทุกวัน ได้รับสินค้ารวดเร็วทันใจแน่นอนค่ะ ^^~
    สินค้าทุกชิ้นยังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ
    ต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่...

Comments from Facebook